ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Homunculus]Kyuuai Étranger - กู่รักจากแดนไกล (Uncensored)

เริ่มโดย oswald, เมษายน 13, 2017, 05:46:07 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

kipkipju kisdsada

::Crying::ไม่น่าใส่ถุงเลยยยย อดเอาน้องนู๋ชิมเลือดพรหมจรรย์เลย

tigerx302

แปลได้เจ๋งมากครับ เนื้อเรื่องก็โรแมนติคมาก ขอบคุณนะครับ

xfreestylex

strikef.

stupid_dull

รอวันเจ้าหญิงกลับมา แสดงว่า...ว่าวต่อไปสินะครับ  ::DayDream::

Reggal

ลายเส้นแบบนี้อ่านไปฟินไปจริงๆ ขอบคุณมากครับท่านน

saraz

uncen จงเจริญ!!! งานดีภาพสวย แปลสนุก อยากได้แบบนี้อีกนะครับท่าน ขอบคุณนะคร้าบบบ
ชอบกด LIke,,,ถูกใจกด Love

itschelsea11

นางเอกน่ารักครับ เนื้อเรื่องคาดไม่ถึงจริงๆ

tom053795786

ระดับขนาดนั้นก็น่ะ จะมรบ้างไหมแบบหลงหัวปักหัวปำขนาดนั้น

liverpudlian

ชอบลายเส้นอาจารย์ท่านนี้ขึ้นเรื่องๆฝีมือดี วาดสวย จขกท.ก็แปลได้ดีอีก 

boyza730

น่ารักสุดๆเลยครับ ทั้งนางเอกและพระเอก 55+

araiwasud11

fillisfox

เรื่องนี้น่าอ่านตั้งแต่หน้าแรกเพราะภาพสวยมากครับ นางเอกผมสั้น ในส่วนเนื้อเรื่องสนุกแบบใสๆครับ รักครั้งแรก  ::WooWoo::