ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Homunculus]Kyuuai Étranger - กู่รักจากแดนไกล (Uncensored)

เริ่มโดย oswald, เมษายน 13, 2017, 05:46:07 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

omuu

มันมีภาคต่อมั้ยอ่าาาา กำลังฟินเบยยยยยยย
ขอบคุนนะฮะ

kunnhum

ผลงานยอดเยี่ยมครับ ขอติดตามต่อไปนะครับ ::GiveMe::

Xcalibur

หูยยยยยยยย นี่เม้นก่อนอ่านเนื้อเรื่องเลยนะครับ
ชอบลายเส้นของอาจารย์ homunculus มากกกกกกก
เห็นแค่ปกแรกก็ต้องรีบกดมาขอบคุณเลยจริงๆ
ขอบคุณมากนะครับ ไม่ได้เห็นผลงานของอาจารย์แกมาซักพักแล้ว
เพราะพักหลังไม่ค่อยได้เข้าเลย ฮาๆๆๆ ขอบคุณครับผม

::Thankyou::

hicaru

siwapeeza

HaoMaRu

นอกบ้านทำเป็นเข้ม พอกลับบ้านล่ะกลายเป็นเบอร์เซิกเลยทีเดียว

kowkow

งานใหม่ของ อาจารย์ โฮมุนครุส สินะครับ  เพิ่งจะได้อ่านที่นี่ ขอบคุณมากครับ

cooking_gear

ภาพสวย ลายเส้นงาม แปลดี ครบเครื่องจริงๆครับ ::JubuJubu::

darkdd1999

เนื้อเรื่องดีภาพสวย ไม่เซนเซอร์ด้วย โฮะๆ 

d_arker

ตอนที่เห็นหน้าปกของเรื่องนี้ทีแรกนี่สะดุ้งเลย
คนเขียนกำลังติดกันดั้มยูนิคอร์นแหงๆ

tanedponwich105

ภาค2จะตามมามั้ย หมาวัดจะเห่าเครื่องบินร่วงรึเปล่า

note0521

โรแมนติกดี มีปูอดีตมาด้วย น่ามีตอนต่อ เนื้อเรื่องแจ่ม ฟอนต์อ่านง่ายสบายตา แจ่มมากคับ ::JubuJubu::::JubuJubu::

o/._./o

ชอบแนวเรื่องแบบนี้มากเลยฮะ อ่านง่ายมาก แต่แอบสงสารพระเอกเล็ก ๆ ::Reader::

progess

คนเขียนหน้าจะวาดฉากไม่ใสุถุงยางเพิ่มสักนํ้าก็ยังดี