ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Homunculus]Kyuuai Étranger - กู่รักจากแดนไกล (Uncensored)

เริ่มโดย oswald, เมษายน 13, 2017, 05:46:07 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

bk-hong

mayaking

samanueng

สรุปกดไปกี่ดอกล่ะนั่น อิอิอิอิอิอิ  ::HeyHey:: ::HeyHey:: ::HeyHey::

dulong

นางเอกน่ารักน่าหยิก
มีภาคต่อไหม กำลังสนุกเลย
อย่าได้ไหม อย่าเพิ่งเช้า

theoat

Destiny Mo-e

เส้นสวยงามมาก เนื้อเรื่องน่ารัก นางเองน่ากินรวมๆแล้วมีเสน่ห์มากมาย

shetarsk

นางเอกน่ารักจัง วางโครงเรื่องมาดี สนุกมากครับ

jw4321

นางเอกน่ารักแบบใส่ๆแบบนี้ ต้องไปสมัครเป็นบอดี้การ์ดบ้างครับ

พัดลม

งงตอบจบ ผมมันยาวรึว่าสั้นกันแน่

แล้วตกลง ลูกสาวนายก รึว่าเป็นเจ้าหญิง  ::Sweat::
กฏ-กติกา เงื่อนไขข้อปฏิบัติหลักๆเวป xonly
1.ห้าม emo เปล่า, ไม่เป็นคำ   do not use emoji only - Banned
2.ห้ามตอบเฉพาะคำย่อในเวปนี้ disallow short massage like lol thx ty omb omg etc. - Banned
3.ตอบ 3 คำไม่ใช่ 3 พยางค์ ๆๆๆๆๆ ไม่นับเป็นคำ if you comment less then 3 words as 'thank,wow,good,like,love' - Banned

4.ตอบมักง่าย ไม่ว่าจะยาวแค่ไหนก็โดนแบน

oswald

อ้างจาก: พัดลม เมื่อ เมษายน 18, 2017, 07:47:35 หลังเที่ยง
งงตอบจบ ผมมันยาวรึว่าสั้นกันแน่

แล้วตกลง ลูกสาวนายก รึว่าเป็นเจ้าหญิง  ::Sweat::

- ผมมันยาวรึว่าสั้นกันแน่
ผมสั้น ใส่วิกเฉยๆ ถอดออกตอนท้ายนั่นไงครับ

- แล้วตกลง ลูกสาวนายก รึว่าเป็นเจ้าหญิง
ลูกสาวนายกครับ แล้วกำลังจะแต่งงานกับเจ้าชายจะได้เป็นราชวงค์ แต่ถอนหมั้นซะเอง

thenefilim

twincock

acidlolicon

อาจารย์คนที่วาดเรื่องนี่ ผมตามมาโดยตลอด วาดได้สวยจับใจจริงๆ คนแปลก็ช่างแปลได้ดีเหลือเกิน ขอบคุณครับ