ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

Re: Survival Online ผจญโลกซอมบี้ ตอนที่ 27

เริ่มโดย saradio, เมษายน 21, 2017, 10:58:25 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

err

น้ำตาจิไหลน้องโซดากลับมาแล้ว  รีเฟรชหน้าจอรอทุกวันเลย  แดนก็มา  

kaipcx33 .

ผมดีใจมากเลยนะพี่บอกตรงๆที่พี่เอาตอนนี้มาลงผมชอบเรื่องนี้มาก

nsrichantamit

หายไปนาน นึกว่าจะกลายเป็นสุสานซะแล้ว

3hman

โอ้วว...ในที่สุด เรื่องสุดยอดเยี่ยมก็ได้กลับมาแล้ว
ได้โปรดคราวนี้อย่าหายไปนานนะครับ ผมจะลงแดงเอา

eternal6969

::Glad:: เย้ กลับมาแล้ววว รู้สึกพระเอกจะน่ารำคาญกว่าเดิมนิดหน่อยแฮะ แต่สนุกมาก

naitoom

แดนมาเจอกิ๊กเก่าที่เคยถูกหักหลังอย่างเนยอีกครั้ง หวังว่าแดนคงจะไม่ใจอ่อนหลงเชื่อเนยอีก
ถึงเธอจะชอบแดน แต่ก็พร้อมที่จะหักหลังเขาอีกเพื่อผลประโยชน์ แดนต้องระวัง...
มีคนแอบอ้างและจัดตั้งเขตของโซดาด้วย พวกนี้ต้องการอะไร?
แดนจะได้เจอ โซ กับ เฟย์ เมื่อไร?
แดนจะจำเฟย์ ในร่างอวตานใหม่ ได้ไม๊?
มีคำถามที่ต้องการคำตอบมากมาย...........ให้อ่านติดตาม

janara

ดีใจมากที่กลับมาแต่งต่อสนุกมายเลยครับ
พล๊อตเรื่องน่าสนใจจริง ๆ

crazylex

ดีใจมาก ๆ ครับที่กลับมาเขียนต่อ ว่าแต่เรนนี่ใครหว่า จำไม่ได้ คงต้องย้อนหลังอีกแล้ว

prsclub

โอ้ว  ขอบคุณท่านมากๆครับ    นึกว่าเรื่องนี้จะไม่ได้อ่านต่อสะแล้ว

รอยทสรุปชีวิตของนายแดนอยู่

ppeak

หายไปนานเกือบจะลืมแต่ยังไม่ลืม.. เห็นกลับมาพร้อมตอนใหม่ ดีใจมากเลยครับ

Augeas The

ผมดีใจมากเลยทึ่ได้อ่านเรื่องนี้ต่อหายไปนานมากๆเลยนึกว่าจะลืมเรื่องนี้ไปแล้ว

biggiggog

เจอกันจนได้ นึกว่าเทกันซะแล้ว
หนึ่งในเรื่องโปรดเลยนะเนี่ย
::Glad::
ขอบคุณมากๆครับ

BooM_Za

ดีใจมากครับเปิดมาเจเรื่องนี้หายไปเลยคิดถึงมากๆๆๆเลยนะครับอย่าหายไปนานอีกนะครับคิดถึง

hchaima

ดีใจที่ได้อ่านเรื่องนี้ต่ออีก
นายแดนก็น่าจะตามใจเนยไปหน่อยสิว่าแต่ตอนหน้ามี2ต่อ1 เลยหรือเปล่า

nunjaiya

ว้าว ห่างหายไปนานเลยนะครับ เรื่องนี้ชอบมาก คอยเชียร์อยู่นะนายแดน