ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

Re: Survival Online ผจญโลกซอมบี้ ตอนที่ 27

เริ่มโดย saradio, เมษายน 21, 2017, 10:58:25 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

JoffTh

ดีใจมากที่เรื่องนี้กลับมาแล้ว เรื่องราวสนุกตื่นเต้นขึ้นเรื่อยๆนะครับ อยากให้โซดาเปิดตัวแล้ว

ทราย ไม่เปลี่ยนแปลง

Finally เนยก็รักแดนแล้วซิ เนย, โซดา, เฟย รักแดนหมดเลย อิจฉาจัง สนุกดีครับ รอตอนต่อไปนะครับ

80241624

ดีจัยมากครับที่เปิดมาเจอเรื่องนี้ขอบคุณมากๆเลยที่ยังไม่ลืมกัน

parabellum

อยู่ในไหดองมานานเลย แต่ผมยังจำได้อยู่นะครับ ยินดีต้อนรับกลับ

suspension

หายไปนานมากเลยนึกว่าทิ้งเรื่องนี้ไปซะแล้ว ว่าแต่เรนนี่ใครกันฟระจำไม่ได้ละหายไปนานมาก 55555 ขอกลับไปอ่านใหม่แปป

etracker

โอ้โห หายไปนานมากเลยครับเรื่องนี้ ขอบคุณมากนะครับที่กลับมาเขียนต่ออีกครั้งครับ

Louis Pangsri

หายไปนานมามากๆ ขอให้ลงตอนใหม่ไวๆนะครับ

tanavong

คิดถึงเรื่องนี้จังเลยครับ
ก็ไร้์เตอร์เล่นแต่งรัวๆให้ติดแล้วหยุดไปเฉยๆ นึกว่าจเลิกแต่แล้วเสียอีก
ขอบคุณครับ

devilzoa

โอ้หายไปนานมากแล้วจริงๆจำเนื้องเรื่องเก่าๆไม่ได้เลย

bigomnoi

ตอบก่อนอ่านเพราะอยกบอกว่ารอมานานมากเลยครับ

yu_ei

ห่างหายไปนานเลยครับ ได้อ่านต่อแล้ว ดีใจจัง

พูดถึงตัวละคร พระเอกของเราก้ยังคงความอ่อนทางด้านการต่อสู้อย่างชัดเจนเลยนะครับ แหมะ สู้เนย ยังไม่ได้เลย แย่จัง 5555

songsak

ขอบคุณครับ หายไปนานเลยสำหรับเรื่องนี้ เปิดเข้าแว๊ปมาแอบลุ้นทุกวันเลยว่าจะมีตอนใหม่ๆมาบ้างไหม ดีใจมากที่มีตอนใหม่มาให้ติดตามอีกแล้ว สนุกมากครับ ลุ้นว่าเดนจะหาทางหนีได้ยังไง

ปิยะพงษ์.

หายไปนานรอติดตามตลอดเลยนึกว่าจะไม่ได้อ่านอีกแล้วดีใจที่กลับมาครับลุ้นมากๆสนุกครับ

ข้าจะแทงเจ้า

รอคอยมานานแสนนาน ในที่สุดก็กลับมา

dwarf

ขอบคุณครับ...ดีใจที่ได้อ่าน ติดตามอีกครั้งครับ..หายไปนานจนจำชื่อเรื่องไม่ได้  แต่พออ่านเนื้อเรื่องไป ความทรงจำเก่าๆ เริ่มกลับคืนมาครับ