ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

Re: Survival Online ผจญโลกซอมบี้ ตอนที่ 27

เริ่มโดย saradio, เมษายน 21, 2017, 10:58:25 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

pinmonkey

รอมานานเลยครับ ตามดูตลอด พระเอกแดนของเรานี่เสน่ห์แรงจริงๆ แฟนเก่าไม่ยอมปล่อยไปไหนเลย ขอบคุณมากครับ

tantawanjames

หายไปนานเลยครับแดนจะรอดไปได้มั้ย หรือ จะได้ขอวคุ้นเคยอีกซักที

rak9897925

รอนานแสนนานนึกว่าไม่เขียนต่อแล้ว มาแล้วอ่ายให้หายคิดถึงเลย   ขอบคุณครับ

sparrow_ap

ขอบคุณไรต์มากๆครับ ดีใจมากๆครับที่ได้มาอ่านต่อ
แล้วแดนกับโซจะได้เจอกันอีกมั๊ยเนี่ย
ไม่แน่นายแดนอาจจะได้เรนมาอีกคนก็ได้นะ

tetete

ขอบคุณคุณผู้แต่งที่กลับมาเขียนต่อนะครับ นึกว่าจะจบแค่กลางทางซะแล้ว อยากรู้เลยครับว่าแดนจะรอดไปได้ยังไง

nitty46

ขอบคุณครับ สนุกต่อเนื่องเหมือนเดิม สมกับที่รอคอยมานานนนนนน

exelier

โหววว หายไปนานเลยนะครับ จำตัวละครไม่ค่อยได้ต้องกลับไปอ่านตอนที่แล้วใหม่เลย

conx96857

จำไม่ได้ละอ่านถึงตอนไหน ไว้ต้องไปอ่านย้อนหลัง ตอนหน้าจะมีแซนวิชไหม

mongk

ยินดีที่ท่านกลับมาครับ แม้ว่าจะห่างหายไปนาน
ขอบคุณครับ

sthanya

ยังซื่อบื่อเหมือนเดิมนายแดน รอบนี้จะรอดมั้ย

mahnarak

ว้าว มาแล้ว สนุกสมกับการรอคอย
ขอบคุณมากครับ

goon

กลับมาแล้ว ขอบคุณครับ นึกว่าหายไปแล้ว

nut7777

ในที่สุดท่านก็กลับมาTTขอบคุณครับยังสนุกอยู่เหมือนเดิม

ppherbalife

เนยจัดโชวเรนเลยเผื่อให้เรนมาแจมด้วย

jay14

สนุกทุกตอนลุ้นไอ้พระเอกทุกตอน ไม่ค่อยทันคนเลย ::Angry::