ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

Re: Survival Online ผจญโลกซอมบี้ ตอนที่ 27

เริ่มโดย saradio, เมษายน 21, 2017, 10:58:25 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

sarawalee0967

ขอบคุณครับ.  อย่าไปยอมง่ายๆนะแดน.  ทำเหมือนเราเป็นตัวตลกเลย

patkungna01

biochem

เย่ กลับมาแล้ววววว

ดีใจมากมายเลยครับ ผมก็ห่วงอยู่ว่าจะไม่กลับมาต่อแล้ว

ดีใจจริงๆ

101877

ดีใจครับที่เขียนให้อ่าน ติดตามอ่านตลอด นึกว่าจะไม่ได้อ่านแล้ว ขอบคุณครับ

newblogspot

หายไปนานมากเลยนะครับ คิดถึงเรื่องนี้นะครับ

ryutakechi

ยินดีกับการกลับมานะครับ
รอทุกวันเลย คิดถึงเรื่องนี้จริงๆ

Augeas The

อยากให้แดนได้พบเฟย์ในร่างใหม่เร็วจังแดนจะทำยังไงเมื่อมี4สาวมาเจอกัน เฟย์ โซดา เนย เรน 3คนแรกเสร็จแดนแล้วติดใจด้วย ผมคิดภาพไม่ออกเลยเรื่องราวจะเป็นอย่างไร สนุกมากเรื่องนี้

zazamak

รอนานจนจะลงแดงเลยหล่ะครับ เนื้อเรื่องสนุกมากครับ ก่อนหน้านี่แอบเสียใจนึกว่าจะไม่กลับมาแล้วซะอีกครับ
ขอบคุณที่กลับมานำเรื่องดี ๆ มานำเสนอครับ ยังเป็นกำลังใจให้ต่อไปครับ
เส้นหมอยที่พันกัน ยังแก้ง่ายกว่าความสัมพันธ์ที่ค้างคา

i_robot

pisanuman3

อิจฉาพระเอกแดนจัง  มีสาวๆมีหลงรักมากมาย

taton

หายไปหลายเดือนเลยนะครับ กลับมาครั้งนี้สงสัยแดนจะโดนสาวๆรุมซะแล้ว  ::Evil::

medsay

กลับมาแล้ว เย้ๆ ::DookDig:: นึกว่าจะไม่ได้อ่านต่อซะแล้ว ขอบคุณครับไรต์

nongza02

กลับมาแล้ว ยังสนุกเหมือนเดิมเลยครับ
ยังไงให้พระเอกจับกดแก้แค้นสักหน่อยนะครับ 5555

darksuper55

กลับมาแล้วนะครับ หายไปนานหลายเดือนเลย ยินดีที่กลับมาครับ

darkwingzzz

เออ ใช่ เก่งก็ไม่เก่งน่ะจริง แต่พี่เป็นพระเอกนะ มันก็ต้องมีของดีบ้าง 555 (บักแดนคิด > ถ้ามันได้ยินน่ะนะ)