ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Miyabi] Make Love Rhapsody พรหมลิขิต อุบัติรัก [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, มิถุนายน 23, 2017, 11:34:32 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

elviswhat

ซื่อสัตย์กับใจตัวเองไหงมาลงเอย แบบนี้ได้ละเนี่ย

ทำก่อนบอกทีหลัง แบบนี้ผมก็ชอบนะ  ::Evil::

stepgu307

phong suyoteetanarut

อ่านตอนแรกนึกว่าแนวเลสนะเนี่ย ไปๆมาๆเอากันซะแล้ว...

sila2535

นางเอกน่ารักจริงๆ ใครมีความในใจควรบอกไปน่ะครบเก็บใจจะสายไปอนนี้เรื่องจริงเจอมากับตัว  ::Crying::

เจอมากับตัวแล้วจบเหมือนในตูนมั้ยครับ ทำไมทำหน้าร้องห้ายแบบนั้นล่ะ อ๋อๆ ปลื้มจนนํ้าตาไหลนี่เอง  ::Oops:: หรือว่า...

adobe

ลายเส้นดีงาม แต่รู้สึกขัดๆเหมือนโดนตัดจบไงไม่รู้

//ขอบคุณครับ

goorboyI

ลายเส้นสวย ชอบฉากเอากันมากเลยครับดูได้อารมดี

ขอบคุณที่แปลครับ

Devil Joker

xura

tokkatoramma

ลูกครึ่งที่ร้อนแรงมาก เห็นแล้วเปรี้ยวปากเลยครับ

drof666

1สวยใส+1สวยซ่า อย่างนี้ต้องเหมาหมดทั้งสองคนเลย ::Shy::

tazasss01

ขอบคุณครับ ภาพสวย และเนื้อเรื่องดีครับ

อิจฉานายแว่นมากกก

johnywalker

เนื้อเรื่องน่ารักดีครับ
มาเฉลยเอาตอนสุดท้าย
ทั้งสองคนก็เลยแฮปปี้

exsoldier

มาแนวนี้ก็ดีนะครับ ผมก็ชอบอยุ แนวสดใสไร้ดาร์ค    เหมือนจะเจอ ดาคๆ มาเยอะไปละ 555555