ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เกมรักภารโรงเฒ่า ตอนที่ 20 : นาถลดา น้องรหัสของหนูโดนัท

เริ่มโดย nato87, มิถุนายน 24, 2017, 12:27:04 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

คำถามร่วมสนุก ไม่มีผลต่อเนื้อเรื่อง คุณอยากให้ไอ้บิ๊กยิงมนุษย์ลุงตายไปให้พ้น ๆ ไหม

เอาเลยบิ๊ก ยิงลุงให้หมดแม็กเลย อิจฉามันเหลือเกิน เมียลุงแต่ละคนแจ่มๆ ทั้งนั้น
43 (14.9%)
ไม่มีทาง!!! มนุษย์ลุงต้องมีชีวิตต่อไป พระเอกของเรื่องจะตายง่าย ๆ ไม่ได้นะ
246 (85.1%)

จำนวนสมาชิกโหวดทั้งหมด: 289

boon66

ขอให้แคล้วคาดนะครับ ลุงชุมพล
ตายคาอกดีกว่าถูกยิงตายนะครับ

sun_307

ลุงพลจะรับมือกับเจ้าบิ๊กได้เปล่า ลุงเป็นอะไรไป สาวๆร้องไห้กันระงมแน่

oat826

kew2826454

สาวรายต่อไปคงจะมีทีเด็ดนะลุง ผลงานดีดีที่น่าติดตาม

tooboy

งานเข้าอย่างจังเลยลุง แล้วจะต้องไปหาโดนัทอีก ทำไงเนี่ย

bluesky11

ถึงไม่มีตาลุง หากผมเป็นพิมผมก็เลิกนะ บิ๊กเลวได้ใจมาก ลีลาก็ห่วย ว่าแต่มนุษย์ลุงจะเอาตัวรอดจากกระสุนยังไงนี่สิ ขอบคุณที่แบ่งปันครับ ขอให้เดินทางอย่างปลอดภัยนะครับ

mek

สงสัยมนุษย์ลุงต้องวาดลวดลายอดีตทหารเก่าซะแล้ว ไอ้บิ๊กหรือจะต้านไหว ::YarKK::

speedlove1

อย่าเพิ่งรีบตายสิครับลุง
ยังมีอีกหลายคนรอให้ลุงเปย์นะ

arsenyo

เข้าใจเลือกที่เป้นลมนะลุง ร้ายจริงๆ จะเปลี่ยนใจน้องนาถรึไงนะ  ::Ahoo:: ::Ahoo::

micmicmic1150

Nppcnspy

อัพตอนใหม่ไวมากๆครับ ขอบคุณสำหรับผลงานดีๆนะครับคุณเอาใจช่วยลุงให้รอดนะครับ

allapon