ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เกมรักภารโรงเฒ่า ตอนที่ 20 : นาถลดา น้องรหัสของหนูโดนัท

เริ่มโดย nato87, มิถุนายน 24, 2017, 12:27:04 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

คำถามร่วมสนุก ไม่มีผลต่อเนื้อเรื่อง คุณอยากให้ไอ้บิ๊กยิงมนุษย์ลุงตายไปให้พ้น ๆ ไหม

เอาเลยบิ๊ก ยิงลุงให้หมดแม็กเลย อิจฉามันเหลือเกิน เมียลุงแต่ละคนแจ่มๆ ทั้งนั้น
43 (14.9%)
ไม่มีทาง!!! มนุษย์ลุงต้องมีชีวิตต่อไป พระเอกของเรื่องจะตายง่าย ๆ ไม่ได้นะ
246 (85.1%)

จำนวนสมาชิกโหวดทั้งหมด: 289

kk2016

มนุษย์ลุงต้องสู้ต่อไป เพื่อความสุขของผู้ติดตาม (มีแอบอิจฉาเล็กๆมีแต่สาวๆสวยๆทั้งนั้นเลย)

bomberwing

สงสัยบิ๊กแค้นจัด แต่จะยิงปืนเป็นหรือป่าวเน้อ
แต่คิดจะใช้ปืนกับลุงชุมพล คงคิดผิดน่าดูนะ

phoner

ลุงพลจะรอดจากไอ้บิ๊กหรือเปล่า ด้วยวิธีไหน รอติดตาม

gigu02

mrzoom

ยิ่งอ่านยิ้งเกลียดไอ้บิ๊ก สู้ๆนะลุง อย่าไปยอมมันนนนนน!!  ::Angry::

whitebag

มนุษย์ลุุงจะตายง่ายง่ายไม่ได้ ไม่งั้นเราจะไม่ได้อ่านต่อ สู้สู้นะลุง

ksatan

คาสโนว่าฆ่าไม่ตาย น่าจะใช่ได้กับลุงชุมพลนะ  เสียดายเกิดนานไปหน่อย

xonly-2020

ตายแล้ว ลุงชุมพล ไอ่บิ๊กมันเอาจริงเด้ ไปเอาปืนมาด้วย ระวังนะครับ เดี๋ยวจะไม่ได้กลับไปหาหวานใจ น้องเฟิร์นกับน้องโดนัทนะครับ

yoyoh

peddo

ในเวบนี้ก็เห็นแต่ญาติผู้ใหญ่ให้หลานๆดูเอ็นทั้งนั้น ลุงจะรอดยังไงนะนี่ ตอนแรกคิดว่าถูกรุมตื้บคงพอเอาตัวรอดได้ แต่เจอปืนนี่ท่าจะรอดยาก ทำใจดีๆนะลุง รอไปตายคาอกอีกสาวดีกว่า
อ่านจบแล้ว คาดว่าลุงคงไม่รอดไปถึงมือไอ้บิ๊กซะละมังครับ ไม่บันยะบันยังเลย เจอสาวใต้อารมณ์ปรวนแปรขอบคุณครับ

jackm

SNGOT

yuta279

ลุงพลจะตายคาอกสาว หรือโดนลูกปืนตายกันนะ แต่ทหารเก่าอย่างลุงรอดลูกปื่นอยู่แล้ว ที่เหลือแค่จะตายคาอกเมียสาวหรือเปล่าเท่านั้น

asiakook

หมดแม๊กมาเลยบิ๊ก ลุงพลสักยันต์แคล้วคลาด แต่ต้องเตี๊ยมกะไรท์หน่อยนะ อิอิ ขอบคุณครับ

sawatcat