ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เกมรักภารโรงเฒ่า ตอนที่ 20 : นาถลดา น้องรหัสของหนูโดนัท

เริ่มโดย nato87, มิถุนายน 24, 2017, 12:27:04 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

คำถามร่วมสนุก ไม่มีผลต่อเนื้อเรื่อง คุณอยากให้ไอ้บิ๊กยิงมนุษย์ลุงตายไปให้พ้น ๆ ไหม

เอาเลยบิ๊ก ยิงลุงให้หมดแม็กเลย อิจฉามันเหลือเกิน เมียลุงแต่ละคนแจ่มๆ ทั้งนั้น
43 (14.9%)
ไม่มีทาง!!! มนุษย์ลุงต้องมีชีวิตต่อไป พระเอกของเรื่องจะตายง่าย ๆ ไม่ได้นะ
246 (85.1%)

จำนวนสมาชิกโหวดทั้งหมด: 289

tigereac

ลุงจะหาทางรอดจากไอ้บิ๊กยังไงน่าติดตามครับ แถมมีหญิงเพิ่มมาอีกคน ตาลุงชุมพลนี้ทำบุญด้วยอะไร ถึงมีของดีตอนวัยใกล้เกษียณ

ayiraj2408

อ่าวลุง ลูกปืนจะไปหาลุงซะแล้ว ขอให้รอดปลอดภัยล่ะกันนะ

มะยม ร้อยเอ็ด

thep59

popeye077

ลุงจะเจออะไรบ้าง ขอให้ลุงปลอดภัยตัวเอกของเรื่อง จะได้เจอสาวใหม่

panu98765panu

กลายเป็นเรื่องยาวซีรี่ย์ น่าติดตาม อย่าจบเร็วนะครับ แฟนๆ ขอร้อง

hanabombam

จมูกไวกว่าหมาอีกอ่ะบิ๊ก น่าจะไปช่วยงานตำรวจ ทหารนะ งานจะเข้าแล้วผู้เฒ่า ยังจะอ้อนเมียเด็กอยู่นั้นแร่ะ

iammaa

Peera canalitartis

anigkanjana

wood007

dreamice

ลุงต้องหาพระมาห้อยบ้างละ ไม่งั้นอาจเข้ารพ ก่อนเวลาอันควรแถม รถไฟชนกันไน รพ นะ