ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เกมรักภารโรงเฒ่า ตอนที่ 20 : นาถลดา น้องรหัสของหนูโดนัท

เริ่มโดย nato87, มิถุนายน 24, 2017, 12:27:04 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

คำถามร่วมสนุก ไม่มีผลต่อเนื้อเรื่อง คุณอยากให้ไอ้บิ๊กยิงมนุษย์ลุงตายไปให้พ้น ๆ ไหม

เอาเลยบิ๊ก ยิงลุงให้หมดแม็กเลย อิจฉามันเหลือเกิน เมียลุงแต่ละคนแจ่มๆ ทั้งนั้น
43 (14.9%)
ไม่มีทาง!!! มนุษย์ลุงต้องมีชีวิตต่อไป พระเอกของเรื่องจะตายง่าย ๆ ไม่ได้นะ
246 (85.1%)

จำนวนสมาชิกโหวดทั้งหมด: 289

thum2520

robest40

ทราย ไม่เปลี่ยนแปลง

บ้าแล้ว บิ๊กมันจะยิงลุงเหรอ อย่าเลยปล่อยให้แกตายคาอกดีกว่า 55555

bebeto

Nikubou

โอ้มายก๊อด มีเพิ่มมาอีกคนแล้วจะวางตำแหน่งกันยังไงล่ะ ซุปเปอร์ลุงยืนตระหง่านกอดอกกระดกจู๋ มีเฟิร์นคุกเข่าอยู่ซ้าย โดนัทคุกเข่าอยู่ขวา กำลังจูบกันโดยมีแท่งจอยสติ๊กของลุงคั่นอยู่กลาง เพิ่มพิมมี่คุกเข่าหันหน้าเข้าหาลุงกำลังจูบปลายของจอยสติ๊กยี่ห้อลุงเหมือนกัน มีคนที่สี่มาเพิ่มแบบนี้แล้วจะให้คุกเข่าตรงไหนล่ะ
เดินทางปลอดภัยนะครับ(จะย้อนกลับไปอ่านใหม่ตั้งแต่ต้นเป็นการรอครับ)

polka2012

เขียนเรื่องราวได้น่าลุ้นน่าติดตามมากคับ เป็นกำลังใจให้เขียนเรื่องสนุกมาให้อ่านต่อไปอีกนะคับ ::Confident::

jamesbuff

ขอบคุณครับ
เป็นเรื่องละลุง ไอ้บิ๊กจะกดหมดแม๊กมั้ยนะ

ttxluck

ลุงชุมพลงานเข้าซะแล้ว จะโดนไอ้บิ๊กยิงตายไหมเนี่ย แต่พระเอกของเรื่องจะตายง่ายๆได้ไงจริงเปล่า ต้องอยู่ต่อเพื่อเคลมสาวๆคนใหม่ๆต่อไปเรื่อยๆสิ รอตอนต่อไปอย่างใจจดใจจ่อนะครับ

DoJo

ลุงงานเข้าซะแล้ว เล่นกับคนมีเจ้าของก็เสี่ยงยีงงี้ล่ะ

comebacktome

kizzies

ba1na2

งานเข้าแล้ว มนุษย์ลุง ขอให้รอดจากเจ้าบิ๊กนะครับแล้วพบรักใหม่หรือครับเนี้ย ขอบคุณมากมายครับท่าน

civil2