ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เกมรักภารโรงเฒ่า ตอนที่ 20 : นาถลดา น้องรหัสของหนูโดนัท

เริ่มโดย nato87, มิถุนายน 24, 2017, 12:27:04 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

คำถามร่วมสนุก ไม่มีผลต่อเนื้อเรื่อง คุณอยากให้ไอ้บิ๊กยิงมนุษย์ลุงตายไปให้พ้น ๆ ไหม

เอาเลยบิ๊ก ยิงลุงให้หมดแม็กเลย อิจฉามันเหลือเกิน เมียลุงแต่ละคนแจ่มๆ ทั้งนั้น
43 (14.9%)
ไม่มีทาง!!! มนุษย์ลุงต้องมีชีวิตต่อไป พระเอกของเรื่องจะตายง่าย ๆ ไม่ได้นะ
246 (85.1%)

จำนวนสมาชิกโหวดทั้งหมด: 289

poison_react

มนุษย์ลุงไม่มีวันตาย วะฮ่าฮ่า
ภารกิจทำให้บรรดาเมียๆ ท้องทั้งยังเป็นนักศึกษายังรออยู่จ้า 

ปิยะพงษ์.

พลิกเนื้อเรื่องไปแนวเล่นดนตรีไทยหญิงๆก็ลุ้นดีเหมือนกัน

nobitakung

สุดยอดการประพันธ์เรื่องหนึ่งเลยครับ
จะคอยติดตามผลงานตลอดไปครับ
ขอบคุณมากครับ

somtab

Tom525218

สงสัยลุงพลจะโดนจองหนักแน่แบบนี้ ยังงัยก็เป็นกำลังใจให้ลุงพลครับ ขอบคุณมากครับ

man88

มาครบเลย ชีวิต แอคชั่น อิโรติก บรรเลงปากกา ได้ สุด จริงๆ

cdx

งานเข้าแล้วลุงพล  แต่ยังไงพระเอกต้องรอด นะ แต่จะรอดยังไง

ultramanpop

ลุงชุมพล...หาเรื่องให้ตัวเองแท้ๆ..
รู้ทั้งรู้ว่า...ไอ้บิ๊กมันเลือดร้อนปานไหน..
(จะรอดไหมเนี่ย..มนุษย์ลุง)

moodumhero

::Cold::งานเข้าแล้วไงลุงชุมพลจะทำยังไงต่อไปเนี่ยสนุกๆน่าติดตามมาก ขอบคุณมากครับ

dryice32

Rachata Dheva