ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เกมรักภารโรงเฒ่า ตอนที่ 20 : นาถลดา น้องรหัสของหนูโดนัท

เริ่มโดย nato87, มิถุนายน 24, 2017, 12:27:04 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

คำถามร่วมสนุก ไม่มีผลต่อเนื้อเรื่อง คุณอยากให้ไอ้บิ๊กยิงมนุษย์ลุงตายไปให้พ้น ๆ ไหม

เอาเลยบิ๊ก ยิงลุงให้หมดแม็กเลย อิจฉามันเหลือเกิน เมียลุงแต่ละคนแจ่มๆ ทั้งนั้น
43 (14.9%)
ไม่มีทาง!!! มนุษย์ลุงต้องมีชีวิตต่อไป พระเอกของเรื่องจะตายง่าย ๆ ไม่ได้นะ
246 (85.1%)

จำนวนสมาชิกโหวดทั้งหมด: 289

dome704

ช่วงนี้กะมาแบบต่อเนื่อง ลุงกะบรรดาสาวๆจะเปนอย่างไร ลุ้นๆ บิ๊กเมร่งหน้าตัวเมียสัส...อุ้ย ลั่น..
::DookDig:: ::DookDig:: ::DookDig:: ::DookDig::

whizper

มนุษย์ลุงเป็นพระเอกน๊า ยังงัยก็ต้องหาทางเอาตัวรอดได้อยู่แล้ว มนุษย์ลุงสู้ๆ

summersale

tom777

สนุกมากคับ ::Angry::

...............................................................................................
  26/6/2560   

รีพลายผิดเงื่อนไขการพิมพ์ตอบห้อง ผู้ประพันธ์บอร์ด
แบน 6 เดือน ( 26/6/2560-26/12/2560 )

............................................................................................

attawit2524

gardener

เคียว

ขอบคุณครับ เดินทางปลอดภัยนะครับ ผมว่าลุงไม่ได้ยิงตายหรอกจะหัวใจวายตายซะละ มากกว่า 555

auddyxx

tawornfung

ลุงพลงานเข้านะเนี่ย ขอให้ไม่เป็นอะไร บิ๊กก็ทำไม่ถูก

automilo

kookai

ลุงพลโชคดีมานานแล้ว ถึงคราวดวงตกซะแล้ว แต่ยังไงก็ไว้ลายทหารเก่าบ้างนะครับ...ขอบคุณครับ
ปล.ลุงกับน้องเฟิร์นหายไปนานแล้วนะครับ

naitoom

ใช้ Glock 19 เลยเหรอ
ตอบตามจิตใต้สำนึกที่แอบอิจฉาตาเฒ่า เลือกข้อแรก ยิงให้หมดแม็กเลย

number0

เรื่องแค่นี้มนุษย์ลุงเอาตัวรอดได้อยู่แล้ว พระเอกสะอย่าง

xtazy

บิ๊กปืนโต อารมณ์ร้อนเลยไร้ลีลา จริงๆต้องสมัครเป็นลูกศิษย์ลุงนะถึงจะถูก

warone07