ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เกมรักภารโรงเฒ่า ตอนที่ 20 : นาถลดา น้องรหัสของหนูโดนัท

เริ่มโดย nato87, มิถุนายน 24, 2017, 12:27:04 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

คำถามร่วมสนุก ไม่มีผลต่อเนื้อเรื่อง คุณอยากให้ไอ้บิ๊กยิงมนุษย์ลุงตายไปให้พ้น ๆ ไหม

เอาเลยบิ๊ก ยิงลุงให้หมดแม็กเลย อิจฉามันเหลือเกิน เมียลุงแต่ละคนแจ่มๆ ทั้งนั้น
43 (14.9%)
ไม่มีทาง!!! มนุษย์ลุงต้องมีชีวิตต่อไป พระเอกของเรื่องจะตายง่าย ๆ ไม่ได้นะ
246 (85.1%)

จำนวนสมาชิกโหวดทั้งหมด: 289

Mark sathitwat

oui

ลุงชุมพลตายแน่ แล้วต่อไปจะได้เอากับพวกสาวสาวอีกหรือป่าว

ณัฐพล ตั้งวชิรกุล

อืม ผัวน้องพิมมี่หัวร้อนแบบนี้พระเอกจะเอาตัวรอดยังไงเนี่ย รอติดตามตอนต่อไปอยู่ครับ

pj762856

pakykit

mspeed

จะถึงตายมั๊ยเนี่ยลุง
แต่ยังไงก็ตายไม่เสียดายแล้วนะ ฟาดไปหลายคนละ

armggnd

BabyFace

playnut

ลุงสุดยอดเลย เอาให้หมดทุกคนเลย เรื่องนี้สุดยอดมากครับ

yutney

มนุษลุงตายก็ไม่มันส์สิ่ครับ  ใครจะยังไงไม่รู้ แต่เรื่องนี้ มนุษย์ลุงคือพระเอกนะ

holovelove

เหงาๆ

mnrie

เนื้อเรื่องเข้มข้นขึ้นมาแล้ววว

ดูมีมิติมากกว่าเสียวทั่วไปป

กำพล