ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ผมเรียนเก่งครับ ตอนสอง (แนวสลับร่าง)

เริ่มโดย Farewell, มิถุนายน 29, 2017, 07:37:04 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

คุณชอบพระเอกร่างหญิงหรือชายมากกว่ากัน?

ชอบหญิง
62 (55.4%)
ชอบชาย
50 (44.6%)

จำนวนสมาชิกโหวดทั้งหมด: 112

ปิดโหวตแล้ว: กรกฎาคม 06, 2017, 07:38:45 หลังเที่ยง

fifa11

piya001

ชอบแนวนี้เลยครับ เขียนดีมากครับ ขอติดตามครับ ขอบคุณครับ

leo_attack

idiot

naitoom

ถ้าชายในร่างหญิงก็จะถูกกระทำทั้งเรื่อง แต่ถ้าหญิงในร่างชาย น่าจะแปลกใหม่กว่า

ฟหกด่าสว

::Shout::ไม่นะ พระเอกจะเสียท่าใครป่าวเนี่ย

chaiann1001

zerbiousz

ติดตามครับ เป็นกำลังใจให้ครับ ขอบคุณครับ

unknow014

ไม่ใช่ว่าหลังจากนี้พระเอกเราจะเปลี่ยนเป็นสายเหลืองเลยนะ

ezmoo

ขอบคุณมากครับ ที่นำผลงานมาแบ่งปัน

โครงเรื่องแปลกดี น่าติดตามมากครับ

Rachata Dheva

ได้ลองอ่านแนวนี้แล้วก็รู้สึกแปลกๆ ดีเหมือนกันนะ

christer

จะไหวหรอท่าน เดี๋ยวก้อไปได้สาวๆ ในร้านอีก 

soleza020

สาจะได้กับพระเอกเราไหม ขอบคุณที่เขียนเรื่องดีๆมาให้อ่านครับ

mootest

เจอตอนสามเลยมาอ่านรวดตั้งแต่ตอนแรกเลย

big0351