ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ผมเรียนเก่งครับ ตอนสอง (แนวสลับร่าง)

เริ่มโดย Farewell, มิถุนายน 29, 2017, 07:37:04 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

คุณชอบพระเอกร่างหญิงหรือชายมากกว่ากัน?

ชอบหญิง
62 (55.4%)
ชอบชาย
50 (44.6%)

จำนวนสมาชิกโหวดทั้งหมด: 112

ปิดโหวตแล้ว: กรกฎาคม 06, 2017, 07:38:45 หลังเที่ยง

phuwarin

กำลังเข้าสู่เนื้อหาที่เข้มข้นไปทุกขณะ อิจฉาตัวเอกของเรื่องมากเลย สาวๆสวยๆหุ่นดีทั้งนั้น

boong

สลับเป็น ญ. ไม่นะ โดนแน่ๆ อยากให้สามารถกำหนดได้ว่าช่วงไหนจะสลับครับ

warone07

สงสัยจะรอดยาก ไต่เอาชายกับชายได้ไหมครับ

nanzy153

pie2008

ขึ้นต้้นเรื่องได้แปลก น่าสนใจครับ
ไม่เคยอ่านแนวนี้มาก่อน
ไม่รู้จะออกมาเป็นไง ต้องติดตามต่อครับ

araiwaaa

กินยาปลุกเซ็กเข้าไป ไปผับไม่ใช่โดนคนอื่นนะ 

knight18

เนื้อเรื่องตื่นเต้นชวนติดตาม สนุกมากๆครับ ขอติดตามต่อไปเรื่อยๆครับ
ขอบคุณครับ

xonly-59

กินยาแล้วไปผับ คงไม่ได้ผัวกลับมาเพิ่มนะ 555
มาแนวนี้แปลกดี น่าติดตาม

johnywalker

ตอนแรก ๆ อ่านแล้วงงมากครับ
แต่อ่านไปเรื่อย ๆ ก็ชิน
แต่งได้สนุกมาก แถมจะให้กินยาปลุกอีก
พระเอกของเรา(ในร่างหญิง) จะโดนอะไรบ้างนะ
ตื่นเต้น ๆ  ::GiveMe::

xonly-1786

biggiggog

งานนี้พระเอกคงได้เข้าใจ
แบบลึกสุดๆแน่ ::Oops::
ขอบคุณมากๆครับ

win2506

tasmanian

jayleno

ตอนอ่านนี่ต้องเขียนแผนผังไว้ว่าใครเป็นใคร  ::DookDig::