ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ผมเรียนเก่งครับ ตอนสอง (แนวสลับร่าง)

เริ่มโดย Farewell, มิถุนายน 29, 2017, 07:37:04 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

คุณชอบพระเอกร่างหญิงหรือชายมากกว่ากัน?

ชอบหญิง
62 (55.4%)
ชอบชาย
50 (44.6%)

จำนวนสมาชิกโหวดทั้งหมด: 112

ปิดโหวตแล้ว: กรกฎาคม 06, 2017, 07:38:45 หลังเที่ยง

watanabe

มีแอบงงๆบ้าง แต่เริ่มจำตัวละครในเรื่องได้แล้วครับ

nilnil

เขียนไดแบบสีจินตนาการดีค่ะ อ่านเพลิน ไม่แรงเำินไป เหลือที่ให้ฝันตามเยอะดีค่ะ เป็นกำลังใจให้ค่ะ ::YehYeh::

aiekuy

ธรรมดาก็แทบไม่มีแรงสู้อยู่แล้ว ขืนทายานปลุกเซ็กส์ไป สงสัยโดนทั้งผับ

savewater

mspeed

cat669

boymm

สนุกมากครับแนวนี้ อ่านเพลินเลย ขอบคุณสำหรับผลงานดีๆครับ

warunnop

เนื้อหาเด็ดมากครับ น้องสาคงไม่รอดแน่ๆ

ohmfree

theballop

loveice5566

phuwarin

ชอบอ่านแนวนี้เหมือนกันครับ มีภาพประกอบตัวเอกด้วยทำให้จินตนาการได้ถูกต้อง อยากอ่านตอนใหม่ไวไว แบ็งค์จะได้ไปเที่ยวผับในร่างสาแล้ว อดคิดไม่ได้

ton8369

ff2551

alanza

เนื้อเรื่องน่าติดตามมากครับ ชอบมากเลยแนวสลับร่าง