ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ผมเรียนเก่งครับ ตอนสอง (แนวสลับร่าง)

เริ่มโดย Farewell, มิถุนายน 29, 2017, 07:37:04 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

คุณชอบพระเอกร่างหญิงหรือชายมากกว่ากัน?

ชอบหญิง
62 (55.4%)
ชอบชาย
50 (44.6%)

จำนวนสมาชิกโหวดทั้งหมด: 112

ปิดโหวตแล้ว: กรกฎาคม 06, 2017, 07:38:45 หลังเที่ยง

dew1

เอาแล้ว ได้พาร่างสา ไปสนุกสุดเหวี่ยงแน่ๆ

chaiwatpu1

เดินผ่านมาเฉยๆ

พระเอกจะเหลือเหรองี้ ยาแรงนะค้าบบบบ
.
.
เชิงชายมึงเสียหมดแน่มึงพระเอก

phaii

toeylogic

วัธน์กวี

สนุกดีครับแบงค์จะสลับร่างกับใครอีกบ้างนะ

Moo Muzz

ตามมาจากตอนล่าสุดครับ อ่านสนุกดี เพลินมาก

natt4556

Asura4237

kolonasaka

ไล่กลับมาย้อนอ่านอีกครั้ง ก็ยังสนุกเหมือนเดิมนึกว่าจะไม่ได้อ่านต่อแล้ว
ขอบคุณครับ

จัน

เพิ่งเคยอ่านแนวนี้เป็นเรื่องแรก  ต้องใช้สมาธิมากหน่อย

astaxantine

มาจากอนาคตครับ เพิ่งได้อ่านตอนปลายๆ ต้องย้อนกลับมาไล่อ่าน

phon14