ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ผมเรียนเก่งครับ ตอนสอง (แนวสลับร่าง)

เริ่มโดย Farewell, มิถุนายน 29, 2017, 07:37:04 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

คุณชอบพระเอกร่างหญิงหรือชายมากกว่ากัน?

ชอบหญิง
62 (55.4%)
ชอบชาย
50 (44.6%)

จำนวนสมาชิกโหวดทั้งหมด: 112

ปิดโหวตแล้ว: กรกฎาคม 06, 2017, 07:38:45 หลังเที่ยง

boyllsj1

ไม่รอดแน่นอน โดนชัวร์ เผลอๆพรุ่งนี้ไปทำขอสอบไม่ได้

Phisuiti Suwacheecharan

Chere Mat

Poen 2522

เริ่มเรื่องก็น่าสนใจแล้วครับเป็นกำลังใจให้ครับ

007/7

การมีเซ็กส์ในร่างของคนอื่น น่าจะสนุกน่าดู

4ylnox

เป็นแนวที่แปลกไปอีกแบบ ไม่ซำ้ซากน่าเบื่อดีครับ

timshel

hattewa00

เอาละสิ มีเงื่อนไขด้วย (ย้อนกลับมาอ่านครับ)

catmeao

haelonn

คืนร่างเดิมแล้วคงกลายเป็นกระเทยไปเลย

jamemy007

อ้าว ถ้ากินจริงจะเกิดอะไรขึ้น ไม่อยากคิดเลย

้hihi1112

หลังจากดองซีรีย์นี้มานาน ขออ่านดูก่อนนะครับว่าใช่แนวไหม

anant95

พอได้อ่านภาค2 แล้วรู้สึกน่าสนใจ เลยต้องกลับมาอ่านภาค1 เพื่อจะได้รู้ความเป็นมา

rskiz

ในมุมของ ผญ เขารู้สึกขนาดนี้เลยเหรอเนี่ย

DrHanaBKK