ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ผมเรียนเก่งครับ ตอนสอง (แนวสลับร่าง)

เริ่มโดย Farewell, มิถุนายน 29, 2017, 07:37:04 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

jjjira88 และ 2 ผู้มาเยือน กำลังดูหัวข้อนี้

คุณชอบพระเอกร่างหญิงหรือชายมากกว่ากัน?

ชอบหญิง
62 (55.4%)
ชอบชาย
50 (44.6%)

จำนวนสมาชิกโหวดทั้งหมด: 112

ปิดโหวตแล้ว: กรกฎาคม 06, 2017, 07:38:45 หลังเที่ยง

doisler

พึ่งเริ่มอ่านครับ เนื้อเรื่องน่าสนใจดี  ::Reader:: ::Reader:: ::Reader::

candyman_042

ไปผับพร้อมกินยาปลุกเซ๊กส์ แบงค์น่าจะไม่น่ารอดนะ

tadds

กินยาแล้วไปผับนิมันจะไปโดยผู้ชายคนอื่นหรอครับ

yukleg

ขอแค่บทเลสพอนะครับ ศึกวันทรงชัยช้างชนช้างไม่ต้องนะครับ ::Horror::

IOnumOI

botsmans

แปลกใหม่และสนุกดี มีฉาก+ กันที่มันส์มาก

Nick24

st3323liap

ตอนแรกอ่านก็งงอยู่เหมือนกัน ตอนสองก็เริ่มเข้าใจแนวทางของเรื่องบางแล้ว

iammek

kamikazeatk

pb2551

optiplex

ชอบแนวสลับร่าง ชายเป็นหญิง หญิงเป็นชาย บอลในร่างของสา ต้องมีอะไรสนุกๆเกิดขึ้นแน่นอน

xyzchu2513

กินยาแลุกเซ็กไปอ่อยผู้ชายจะรอดไหมนี้

P555

บรรยายการต่อสู้ได้ดุเดือดชวนลุ้นและติดตามมากครับ