ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ผมเรียนเก่งครับ ตอนสอง (แนวสลับร่าง)

เริ่มโดย Farewell, มิถุนายน 29, 2017, 07:37:04 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

คุณชอบพระเอกร่างหญิงหรือชายมากกว่ากัน?

ชอบหญิง
62 (55.4%)
ชอบชาย
50 (44.6%)

จำนวนสมาชิกโหวดทั้งหมด: 112

ปิดโหวตแล้ว: กรกฎาคม 06, 2017, 07:38:45 หลังเที่ยง

bhrsuj Bgstngs

แอบงงๆตอนใครอยู่ร่างใครแบงค์กับสาน่าจะได้กัน

gagter

dick1050

แนวเรื่องสนุก แปลกดี แต่ต้องค่อยๆอ่าน แล้วจดจำ (เขียนลงกระดาษ) เพื่อกันสับสนว่าใครคือใครในร่างไหน
Make love Not War

Skyioi

ขอบคุณมากครับ
จะรอดไหมนั้น กินยาเข้าผับ

Blueocea

เรื่องแนวใหม่สนุกดีแต่อาจจะงงตอนแรก ชอบเหมยมาก จะพาไปเล่นอะไรนะ

asahi123

WizardNu

neoteem01

แนวนี้แปลกจริงๆครับ แต่อ่านไปอ่านมารู้สึกสนุกครับ

&555&

เป็นแนวที่ได้อัถรสไปอีกมุมมองหนึ่ง ได้รับรู้ความรู้สึก ความต้องการของฝ่ายหญิงมากขึ้น สนุกแปลกๆ ดีครับ

purest12

nattha2510

ผมต้องอ่านแบบช้าๆ แล้วทำความเข้าใจตัวละคร สนุกเลยครับแนวนี้

TuTa99

ห๊ะเล่นยาปลุกเซ็กส์ตั้งแต่ตอนแรกเลยเรอะ

Chalothon

เหมยเปิดตัวโดนล่อ ตามด้วยแบงค์ในร่างสา ทูอินวัน

Chava

::ChuChu::จากหนุ่มแปดนิ้วกลายเป็นสาวทรงใหญ่ ไม่ค่อยคุ้ย