ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ผมเรียนเก่งครับ ตอนสอง (แนวสลับร่าง)

เริ่มโดย Farewell, มิถุนายน 29, 2017, 07:37:04 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

คุณชอบพระเอกร่างหญิงหรือชายมากกว่ากัน?

ชอบหญิง
62 (55.4%)
ชอบชาย
50 (44.6%)

จำนวนสมาชิกโหวดทั้งหมด: 112

ปิดโหวตแล้ว: กรกฎาคม 06, 2017, 07:38:45 หลังเที่ยง

sara01

เพิ่งอ่านเรื่องนี้ แต่แนวนี้ก็แปลกดีครับ

mom kkk

ขอบคุณมากครับ น่าติดตามครับมีแนวแปลกๆ อีกเรื่องนึงแล้ว

Samart Phowongphailert

Maww0139

Madara Sudo

อ่านแรกๆยังงอยู่ใครอยู่ในร่างใคร ขอบคุณครับ

zaza659

สนุกมาก ไม่เคยอ่านแนวสลับร่างชายหญิงมาก่อนเลย

amorn niemgerd

อมร

Wannadit Iempan

งงๆ.  สับสนพอสมควร อารมย์หญิงชายสลับกัน ต้องเรียบเรียงอ่านซ้ำไปมา กว่าจะเข้าใจ วนเสียหลายรอบ แต่ก็แปลกดีครับ

opplyim

ไม่น่ารอดแล้วมั้งงี้ ร่างสาคงเสร้จผชแล้ว

Komsan Tanunchai Olympus

r5014

ปฐพี คิ้วตรง