ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Kuroya Kenji] Secret Female Student Council ความลับของท่านประธาน [แปลไทย Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, กรกฎาคม 06, 2017, 03:51:51 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

nicky.supakorn

ขอผมเป็นรอยยิ้มให้ประธานได้มั้ยครับ น่ารักจิงๆ

poison_react

แนวประธานนักเรียนสาวสายซึนบวกสายคูลสินะครับ เวลาเดเระแตกนี่แทบอยากขอจับแต่งงานเลย อิอิ

ขอบคุณที่เหนื่อยยากครับ

ชอบแนวๆ ฝ่ายหญิงเหนือกว่า s นิดๆ 
ไม่รู้มีแนวนี้หรือเปล่านะครับ ขอบคุณครับ

zeroboy

ชอบจังมาแนวแบบนี้ แอบปกปิดตัวเอง อิอิ

เฮ้อ...อ่านแล้วอยากเจอแบบนี้บ้างจัง แต่คงจะมีแต่ในการ์ตูน  ::Crying::

johnywalker

ใครก็มีด้านมืดทั้งนั้นแหละ
ด้านมืดของท่านประธานคือ เล่นตุ๊กตา
//ใช่เหรอ!!!

johnywalker

พระเอกของเรา (อิโต้คุง) นี่ก็แปลก มาบอกรักเอาตอน ถ่างขาเป็นรูปตัว M
มันโรแมนติคตรงไหนวะ
ใครเคยโดนแบบนี้
ช่วยบอกผมที

bomb1021

bomb1021

แปลเคลียดีครับ อ่านง่าย

แต่พระเอกน่าจะต้องรวยหน่้อย คงหมดค่าตุ๊กตาอีกบาน

asean

เรื่องแบบนี้ล่ะครับสนุกตื่นเต้นกับสาวสองอารมณ์

asean

เนื้อเรื้องร้อนแรงบทรักถึงใจแล้วจบแบบหวานๆ ใด้ครบทุกอารมณ์เลยครับ