ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เกมรักภารโรงเฒ่า ตอนที่ 28 : รักใคร....ให้ดื่มนม

เริ่มโดย nato87, กรกฎาคม 08, 2017, 03:09:56 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

อยากให้เรื่องนี้จบแบบ "มีความสุข" หรือจบแบบ "โศกนาฏกรรม" ครับ?

แน่นอน จบแบบมีความสุขซิ จะได้ฟินน์
382 (89%)
ไม่ได้ มันต้องจบแบบโศกนาฏกรรม แบบนั้นถึงจะดราม่า
47 (11%)

จำนวนสมาชิกโหวดทั้งหมด: 429

warockza

tong2929

ลุงพล ตะหัวใจวายตายไหมเนี่ย ลุ้น ว่าต่อไป ลุง จะได้ฟันหมอพลอยไหมอิอิ หรือจะเป็นหนูนาถ

chaipron namtapee

กลัวว่ามนุษย์ลุงจะหัวใจวายคาอกน้องพิมมี่จังเลย การที่เจ้าบิ๊กได้ประกันตัวออกมาผมว่าโดนัทกำลังจะมีปัญหาน่ะน่าเป็นห่วง

Ruzaku

มีมาเพิ่มอีก ซักวันลุงได้ตายคาอกสาว  ขอบคุณครับ 

aaa01

097898117

มีตัวละครใหม่อีกลุงจะเหนื่อยเพิ่มหรือไม่รอดูกันต่อไป

longman_44

akennya

Chanatip Chitrakanee

gamemer

ยังงี้มันต้องแก้แค้นครับลุงพล จัดหมอพลอยเลย เอาคืนไอ้บิ๊กที่อัดลุง 55 #อิจฉาลุงพลเว้ย ฮาเร็มสาวมหาลัย ::Angry:: ::Bloody::

Knight Templar

pinmonkey

ห้าคนกำลังดีครับ ดูแลทั่วถึง สุดท้ายก็ได้น้องแมวยั่วสวาทปลอบใจอันบอบช้ำของลุง สุขสันต์มากครับ ขอบคุณมากครับ

รักแท้ ไม่มีจริง

นี่แหละที่มาของคำว่า เห็นงานเป็นลม เห็นนมสู้ตาย สู้ๆนะลุง