ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เกมรักภารโรงเฒ่า ตอนที่ 28 : รักใคร....ให้ดื่มนม

เริ่มโดย nato87, กรกฎาคม 08, 2017, 03:09:56 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

อยากให้เรื่องนี้จบแบบ "มีความสุข" หรือจบแบบ "โศกนาฏกรรม" ครับ?

แน่นอน จบแบบมีความสุขซิ จะได้ฟินน์
381 (89%)
ไม่ได้ มันต้องจบแบบโศกนาฏกรรม แบบนั้นถึงจะดราม่า
47 (11%)

จำนวนสมาชิกโหวดทั้งหมด: 428

arsenyo

นี่กะจะเคลมหมอด้วย นายบิ๊กได้อกแตกตายซะมั้งลุง  ::Ahoo:: ::Ahoo::

melfices

wat1

วันนี้ลุงพลน่าสงสารจัง
ใจพร้อมกายไม่พร้อม
ขอบคุณครับ

peemarg

ฟิตสุดๆ

.........................................................................................
    29/7/2560   

รีพลายผิดเงื่อนไขการพิมพ์ตอบของ เวป เห็นตอบแบบนี้หลายกระทู้เลย
มักง่ายไปหาที่อื่นเสพหล่ะกันโน๊ะ แบนตลอดชีพ( 29/7/2560 )

.........................................................................................
https://xonly8.com/index.php?topic=180771.msg514273#msg514273

SilcenceKnight

อิจฉาชีวิตตาเฒ่าชุมพลสุดๆไปเลย
ชอบมากจริงครับเรื่องนี้
ขอบคุณมากครับ

Mark sathitwat

มาไม่มีขาด มีมาให้เอาไม่มีหมด ชีวิตดีๆอย่างนี้จะมีจริงบ้างไหม ::DookDig::

eak111

ลุงพลเรา  จะรอดไหมเนี่ย  น้ำหมดตัวก่อนแน่เลย

bigomnoi

อยากมีโมเมนต์ได้เย็ดจนร่างกายไม่ไหวบ้างจัง

xonly-1786

ขอบคุณมากครับ สุดยอดเลยนะ เฟริน กับโดนัท จะคุยกันรู้เรื่องหรือเปล่านะ เอาใจช่วยครับ

jachal

y1234