ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

กุนซือเจ้าสำราญ ตะลุยสามก๊ก ตอนที่ 23 (ตอนนี้ขอเช็คเรทติ้งหน่อยนะครับ)

เริ่มโดย saradio, กรกฎาคม 14, 2017, 02:26:48 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

maitree_kongton

เนื้อเรื่องชวนติดตาม ภาคบรรยายเขียนได้กระชับไม่เยิ่นเย้อเข้าใจง่าย บทพิศวาสอาจจะสั้นไปหน่อยครับ

tto

หนึ่งในตัวหลักออกมาแล้วท่านโจ งานนี้จะชวนกาเชียงเข้าก็กยังไงหว่า รอติดตามครับ

chonsit

ท่านทำให้ผมกลับไปอ่าน สามก๋กใหม่อีกรอบ หลังจากอ่านมานานเป็นหลายสิบปี ว่า กาเซียงเป็นใคร ขอบคุณครับที่กระตุ้นความอยากรู้ และอยากเข้าใจเรื่องราว

sorasl

อ่านเรื่องนี้แล้วสนใจเรื่อง กาเซี่ยงเพิ่มขึ้นเลยครับ แต่ก็อยากเห็นพระเอกครองเมือง

oui

0915666141

nuttie001

เนื้อเรื่องสนุกดีครับ  เนื้อหาน่าติดตามดี

•====================================•
16/12/2560

รีพลายผิดเงื่อนไขการพิมพ์ตอบห้อง ผู้ประพันธ์บอร์ด
แบน 6 เดือน { 16/12/2560 ~16/6/2561 }

•===============================================•
https://xonly8.com/index.php?topic=188864.msg702241#msg702241

mengchan

เรื่องนี้ตัวละครเยอะมาก เป็นกำลังใจให้ครับ รอติดตามตลอด ขอบคุณครับ

gamemer

เก่งจริงท่านกาเซี่ยง เหมือนผู้ปิดทองหลังพระดีๆ ตนเป็นคนคิดแต่ไม่หวังยศอำนาจนับถือ รับถือ รับอี้หลางมาด้วยนะท่านกาเซี่ยง ::JubuJubu::

biggiggog

ไม่เคยอ่านสามก๊กแบบจริงๆจังๆ แต่พอจะรู้เรื่องบ้าง
มาอ่านเรื่องนี้ แต่งเรื่องให้อ่านเข้าใจง่ายขึ้น
มันดูกระชับดีครับ ::Confident::
ขอบคุณมากๆครับ

Fortune

ท่านกาเซี่ยง มีความคิดที่เยี่ยมยอด เหมือนผู้ปิดทองหลังพระดีๆนี่เอง

segasa