ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

กุนซือเจ้าสำราญ ตะลุยสามก๊ก ตอนที่ 23 (ตอนนี้ขอเช็คเรทติ้งหน่อยนะครับ)

เริ่มโดย saradio, กรกฎาคม 14, 2017, 02:26:48 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ดำดำ

รอติดตามผลงานทุกวันเลยครับ เนื้อหาสนุกดี  ทำให้ต้องไปหาสามก๊กมาอ่านเพิ่มเติมซะแล้ว

272293

sparrow_ap

ให้รอซะนานเลยนะครับ.. เคยอ่านทุกวันจนชิน  ::Sweat::
เนื้อเรื่องยังกระชับและเข้าใจง่ายเหมือนเดิมเลยคับ  ::WowWow:: ::Ahoo::
ว่าแต่จะรับมาแต่อาเจินจริงๆหรอ น่าจะรับงิวอี้หลางมาด้วยคนนะ   ::HeyHey:: ::YehYeh::
::Thankyou:: ::Thankyou::

andyg

การแต่งเรื่องยอดเยี่ยมมากครับ โดยเนื้อเรื่องเดิมเป็นแกน สุดยอดครับ

pd19811983

ไม่เคยอ่านสามก๊กเคยแต่ดูหนังครับเลยไม่รู้จักกาเซี่ยงมารู้จักก็ตอนนี้ครับ

สถาพร

ติดตามอ่านทุกตอน อยากให้มีหลายๆตอนและหลายภาคครับ ขอบคุณครับ

twctp1

ขอบคุณครับ ลุ้นและสนุกทุกตอนเลยครับ และก็เหมือนกับว่าได้อ่านสามก๊กไปด้วยในตัวครับ

oddsk

chaipron namtapee

ที่จริงไม่ค่อยได้ศึกษาเรื่องสามก๊กเลยแต่ในภาคนี้ชอบมากครับ อ่านทุกตอน เป็นกำลังใจน่ะครับ

wilunx

เนื้อเรื่องกำลังเข้มข้น
แม้ไม่มีบทอัศจรรย์ ก็น่าติดตาม
(แต่มีแทรกบ้าง ก็ดีแล้วครับ)
::Evil::