ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ผมเรียนเก่งครับ ตอนห้า (แนวสลับร่าง)

เริ่มโดย Farewell, กรกฎาคม 22, 2017, 08:58:58 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

สำรวจความชอบตัวละครกัน คุณชอบใครในสี่ตัวนำหลัก?

แบงค์
23 (21.1%)
เหมย
24 (22%)
รัน
19 (17.4%)
สา
43 (39.4%)

จำนวนสมาชิกโหวดทั้งหมด: 109

ปิดโหวตแล้ว: กรกฎาคม 27, 2017, 11:00:02 ก่อนเที่ยง

choko13

ขอบคุณมากครับ มาแบบไม่คาดคิดว่าจะเล่นแนวนี้เลย
ตอนแรกก็สงสัยเฉยๆว่าเหมยจะไปเล่นกับรันแทน
ออกแนวนี้จะสนุกไปอีกแบบครับ

hanadox77

(ร่างของ)เหมยได้ชิงเสียวก่อนแบงค์ซะแล้ว
น่าติดตามต่อมากครับ  ::Beggar::

densha

bankyzzz

wira pasan

ท่าทางเรื่องนี้น่าจะอีกยาว ตามกันต่อปายยยยยยยยยย อย่าหยุดแต่งนะ รออ่านอยู่ ::Fighto::

wood007

bb bb

มีตัวร้ายด้วย เนื้อเรื่องเริ่มเพิ่มเติมเข้ามาอีก ติดตามครับ

devilzoa

เอาแล้วๆ สามารถสลับร่างได้เหมือนกันด้วย

pezeus

โอ้ มีปมเพิ่มมาแล้ว ยิ่งมีปม ยิ่งน่าลุ้น ยิ่งตื่นเต้น ติดตามแบบเกาะขอบเลยทีนี้ ขอบคุณมากครับ

wattana2015

ซับซ้อนขึ้นเรื่อยๆการสลับร่างเรื่องนี้มีผู้คงกระพันสามร้อยปีซะด้วย สนุกดีครับอ่านกันเพลินเลยทีเดียว  ::HoHo::

Close Read

zerbiousz

เยี่ยมครา้บบบบ ต่อเรื่อยๆเลย เป็นกำลังใจให้ ขอบคุณครับ

khokkhan

::HeyHey::สลับร่างกันมั่วไปหมดอ่านแล้วยังสับสน
ไม่รู้ทำไมคนแต่งถึงไม่ยักกะสับสน
สุดยอดจริง