ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ผมเรียนเก่งครับ ตอนห้า (แนวสลับร่าง)

เริ่มโดย Farewell, กรกฎาคม 22, 2017, 08:58:58 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

สำรวจความชอบตัวละครกัน คุณชอบใครในสี่ตัวนำหลัก?

แบงค์
23 (21.1%)
เหมย
24 (22%)
รัน
19 (17.4%)
สา
43 (39.4%)

จำนวนสมาชิกโหวดทั้งหมด: 109

ปิดโหวตแล้ว: กรกฎาคม 27, 2017, 11:00:02 ก่อนเที่ยง

dusk369

โอ้! มีตัวร้ายด้วย! แสดงว่าเรื่องน่าจะไม่จบในเร็วๆนี้ น่าติดตามครับ  ::YehYeh::

Satan1234

yasa_ud

รอ่อานจนจะลงแดงตายลุ้นสาวสาจะโดนอะไรบ้าง

nanzy153

jamesbuff

kjj

Am1112mA

ตอนแรกแรกนึกว่าเหมยจงใจกำลังโกรธแทนพระเอกเลย พออ่านไปตอนท้ายสงสารเหมยจับใจเลยครับ

gaingane

kchumpot

เรื่องน่าสนใจมากถ้าทำได้จริงจะขอไปเป็นลูกศิษย์

ost

ขอบคุณครับ ก็ว่าอยู่ว่าเหมยท่าทางแปลดๆมาสองสามตอน

forzakhan

ขอบคุณค่ะ กำลังรออยู่เลย
ข้อดีของการให้โหวตเพื่อกำหนดทิศทางของเรื่องคือดีงาม แต่ทำให้รอนานเลย  ::Horror::

warunnop

ติดตามตลอด อยากเห็นเนื้อเรื่องเหม่ย โดนรุ่นพี่เอา ตอนโทรคุยกับแบงค์บ้างครับ

เกศรา ขวัญลักษณ์

รอเหมยครับ อยากได้แบบเหมยในร่างสา กับพระเอกในร่างเหมย อิอิ