ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

7 Sin : Wrath "ละเลงเลือด" (EP.3)

เริ่มโดย cd13579, สิงหาคม 19, 2017, 07:00:42 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

niceanglev

::Fighto::
ดุเดือดเลือดพล่าน นายสิงก็โหดใช่เล่นเลยนะเนี่ย

beelust

GoDeRsOuL

มาเม้นแรกๆไม่ทันซะงั้น ลงตอนไหนหนิ 555

spty24

รอนานมาก แต่ก็สมกับที่รอครับ ตอนยาวอ่านเพลินไปเลย 
สุดท้าย อากาศไม่ตาย คราวหน้าสิงห์ยุ่งแน่ๆ

thetalongtong

เรื่องนี้นี่มันสุดยอดแห่งความมันส์จริงๆ ขอบคุณครับ

shadowfier

namnami

pizzahutcha

อ่านไปอ่านมา สนุกเกินคาด ถ้าไม่คิดเรื่องอย่างว่าน่ะครับ

beeriero

รอนานมากแต่ก้อคุ้มแก่การรอคอยครับยังบู๋ล้างผลาญเหมือนเดิม

lucifer99

ฉากต่อสู้มันมากเลย รอมานานเลย แหะๆๆ สงสัยต้องกลับไปตามอ่านตอนเก่าๆ ก่อนเพื่อรื้อฟื้นความจำด้วย ขอบคุณมากเลยครับ

biggiggog

เกือบเครียดแล้วมั้ยหล่ะ
นึกว่านางเอกจะโดนซะแล้ว
::Foo::ขอบคุณมากๆครับ

jakrasri

anigkanjana

ภาคนี้สนุกมากเลยครับ บู้มันส์ขนาดนี้

avena

สมแล้วที่เป็นตัวแทนของเจ้าแห่งนรก พลังแข็งแกร่งจริงๆ

wanlar.jaidee

ชอบมาก ติดตามตลอดและให้กำลังใจผู้เขียนครับ