ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

7 Sin : Wrath "ละเลงเลือด" (EP.3)

เริ่มโดย cd13579, สิงหาคม 19, 2017, 07:00:42 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ryu

คิดถึงเรื่องนี้จริงๆ ขอบคุณนะครับ

eveden

ติดตามอ่านครับ ฉาก action สนุกมากครับ

darkside

อาจมีการซ่อน ระหว่างเรื่อง เลยมาตอบก่อนดีกว่า เดี๋ยวพลาดอ่านข้ามแล้วจะงงๆ
สารภาพว่า งง มาหลายตอน 555

Sc0019

ยาวแบบนี้ชอบมาก รอติดตามต่อนะครับ โหดดี

pinmonkey

แนวพระเอกพลาดให้ตัวร้าย ขัดใจ ชอบใจตอนได้แก้แค้นซะสะใจ แบบดิบเถื่อน ขอบคุณมากครับ

nicky1976

ครบเครื่องจริงๆ มีครบทุกแนว เยี่ยมมาก

yoyoman

คิดถึงเรื่องนี้จริงๆ ห่างหายไปนานเลยนะครับ

ones26421

สนุกมากครับ  ยอดเยี่ยมเลย

...............................................................................................
  28/9/2560   

รีพลายผิดเงื่อนไขการพิมพ์ตอบห้อง ผู้ประพันธ์บอร์ด
แบน 6 เดือน ( 28/9/2560-28/3/2561 )

..............................................................

thum2520

ขอบคุณครับ รอมานานมาก กลับมาก็มันส์ เหมือนเดิม

meowmeng

หายไปนานมากครับ นานจนลืมตอนที่แล้วไปแล้วต้องกลับไปหาอ่านใหม่อีกรอบ

อย่าหายไปนานอีกนะอารมณ์มันค้าง 555

babyfinger28

สุดยอดเลยครับไม่ได้อ่านแนวนี้มานาน พระเอกโหดได้ใจฉากเสียวก็ได้ลุ้นแบบค้างๆดี ขอบคุณในผลงาน ::Thankyou:: ::Thankyou:: ::Thankyou::

Gppe2

ขอบคุณมากๆ

...............................................................................................
  28/9/2560   

รีพลายผิดเงื่อนไขการพิมพ์ตอบห้อง ผู้ประพันธ์บอร์ด
แบน 6 เดือน ( 28/9/2560-28/3/2561 )

..............................................................

Fear TheRabbitz

พระเอกมันต้องแบบนี้สิ เนื้อเรื่องสนุก ดุเดือดมากเลยครับ รอติดตามเรื่อยๆ

ทราย ไม่เปลี่ยนแปลง

สิงห์ผ่านการทรยศ ความเจ็บปวด แถมมีซาตานเป็นลูกคู่อีก เลยต้องโหดซะหน่อย

common

เนื้อเรื่องดีมากเลยครับ โหดสะใจมากๆครับ