ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

7 Sin : Wrath "ละเลงเลือด" (EP.3)

เริ่มโดย cd13579, สิงหาคม 19, 2017, 07:00:42 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

สหายใบไม้ขม

นายสิงห์โหดดี สนุกมากคับ เน้นๆทุกคำ

ชิงชัย เถี่ยนมิตรภาพ

ดี

.........................................................................................
    16/9/2560   

รีพลายผิดเงื่อนไขการพิมพ์ตอบของ เวป
แบนตลอดชีพ( 16/9/2560 )

.........................................................................................

gilase

ขอบคุณมากครับ เรื่องแนวนี้ชอบมาก เป็นกำลังใจให้เขียนผลงานดีๆออกมาเรื่อยๆครับ  ::Glad::

asean

ต้องขอชมนะครับว่าเขียนได้แบบนักเขียนอาชีพจริงๆ สะท้อนถึงความตั้งใจของผู้แต่งครับ ผู้อ่านอย่างผมก็ขอขอบคุณจากใจจริงเลยครับ

thep59

นายสิงห์เล่นบทโหดกับหมอฟางเสียแทบสำลักความสุข แบบสุดๆไปเลย

kennoi

zelove1234

พอดีเปิดจากวาปเลยเจอเรื่องนี้เป็นเรื่องแรก ท่าทางจะต้องตามอ่านซีรี่ย์นี้จริงๆจังๆสะแล้ว ขอบคุณสำหรับผู้แต่งนะครับ อ่านเพลินลืมเวลากันเลยทีเดียว  ::DookDig::

wmpm2703

น่าติดตามดีครับ บู้ สู้ ฟัน มัน

gamemer

บทจะโหดก็โหดมากๆเลย บทจะดีก็ดีหมอฟางโดนไรต่อนะ ขออ่านหน่อยครับบบ  ::Bloody::

pssbr

นายสิงห์ดูเด็ดขาดมากแล้วหมอฟางจะยอมยังไงละนี้

gemini

น่าติดตามจริงๆ จะทำยังไงต่อเนี่ย

SNGOT

จู่ๆก็มาโหดกันเลยทีเดียวสมเป็นwrath

choko13

kizzies

Pongsathorn Weerahong

หมอฟาง จะช่วยลดความโหดของสิงห์ได้ไหม แต่ที่แน่ๆสิงห์ชอบหมอฟางแน่นอน