ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Inoue Kiyoshirou] The Job of School โรงเรียนอลวน 1/3 [แปลไทย By Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, สิงหาคม 25, 2017, 11:10:38 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Napp Napp

lookmega01

เส้นสวยครับ ได้อารมย์ไม่รุนแรงนัก ดีไปอีกแบบ

GhostMaN

kitmer01

เป็นโรงที่เรียนน่าไปอยู่มากๆ เนื้อเรื่องแปลกดีจัง

legendv

kurorolo

อ่านแล้วไม่ถึงกับปวดตับ หรือรู้สึก dark ขนาดนั้นแหะ เหมือนเรื่องมันเซ็ตมาว่าจะเอาใครก็ได้ เมื่อไหร่ก็ได้ เลยรู้สึกเฉยๆ ไป ::DookDig::

ZefurosZ .

โรงเรียนแบบนี้มันอยู่ที่ไหนครับบ สุดยอดจริงๆ  ::Glad::

Aum Bipolar

คนธรรมดา ไม่มาเกรียนใคร แค่มาดูแล้วก็ผ่านไป  และอยากแบ่งปันพร้อมให้กำลังใจแด่เพื่อนสมาชิกทุกคน

Haunted

ขอบคุณมากครับแปลกใหม่ดี แนวนี่น่าติดตามมากครับ

kolatee seneechai

บ้านเรามีโรงเรียนแบบนี้มั้ยเนี่ย

ผมว่ายังไม่ถึงขั้นดาร์ก ประมานนี้กำลังดีเลย ไม่เลี่ยนไป