ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ไร้เดียงสา part 13

เริ่มโดย Doomha, สิงหาคม 29, 2017, 11:40:19 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

เพื่อนๆอยากอ่านต่อ ไปเรื่อยๆหรือต้องการอ่านเรื่องอื่นที่เปลี่ยนแนว

อยากให้อ่านเรื่องนี้ไปเรื่อยๆ
390 (75.1%)
เบื่อ อยากอ่านเรื่องอื่นแล้ว
1 (0.2%)
ก็อ่านก็ได้ และเขียนเรื่องอื่นๆออกมาด้วย
16 (3.1%)
เบื่อ คุณอย่าเขียนเลย หยุดเหอะ ผมไม่อยากเห็น!
0 (0%)
กำลังใจให้นะ แล้วแต่คนเขียนต้องการเลย
112 (21.6%)

จำนวนสมาชิกโหวดทั้งหมด: 519

ปิดโหวตแล้ว: กันยายน 28, 2017, 11:45:01 ก่อนเที่ยง

Tom525218

พี่เดชทำบุญมาด้วยอะไรหนอ อิจฉาจริงเลย รอติดตามตอนต่อไปครับ ขอบคุณมากครับ

bluenavy

ขอบคุณครับ เสร็จทั้งคู่แน่ๆ

peat

คุณหนูนี่กลิ่นจะประมาณไหนเนี่ย

songsak

เข้าทางลุงเดซเลย สงสัยต้องจัดหนักให้ติดใจไปเลยแบบนี้

sunnie06

เดชเนียนเวอร์์  สองคุณหนูเสียรู้แล้ว

suriyamahajit

::Shy::ขอบคุณมากครับนึกว่าจะไม่ลงอีกแล้วกำลังสนุกติดตามต่ออีกเรื่อยๆ

Pigdavil

ชอบๆ แม้จะมีบางตอนที่ขัดใจ ปล่อยให้สาวๆโดนรังแก รออ่านตอนต่อไปน่ะครับ อย่าหายไปนาน ขอบคุณมากครับ

Otaza

มาต่อไวๆนะครับ ผมออกมารอพี่ที่ท่าน้ำทุกวันเลย !!

bigomnoi

รอมานาน เพิ่งอ่านย่อหน้าแรกก็ตื่นเต้นละครับ

bigomnoi

testman

ขอบคุณครับ มีกำลังใจเขียนต่อไปนาน ๆ เยอะ ๆนะครับ
ส่วนในเรื่อง ตามใจท่านผู้เขียนเลยครับ

ส่วนในเรื่อง รอคุณหนูฟางแกโดนนายเดชแบบเต็มใจสักที ดูสิจะติดใจไปอีกแค่ไหน

outsider

ตอนนี้มันส์จริงๆ คุณหนูขี้เงี่ยนผู้ไม่รู้ระสีประสา

e20pat

ไอ้พี่เดชเนอะ
อิจฉาเหลือเกิน
่ฮึ่มๆๆๆๆ
::Angry:: ::Angry:: ::Angry::

taka95

นายเดชนี่ทำบุญด้วยอะไรนะ ช่างโชคดีจริงๆ เจอ 2 รุม 1

devilzoa

ตอนนี้ต้องคิดหาแผนการที่จะฟันสองสาวแล้วละนายเดช อิอิ มีหอยสองตัวทำอย่างไรจะได้กิน อิอิ