ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ไร้เดียงสา part 13

เริ่มโดย Doomha, สิงหาคม 29, 2017, 11:40:19 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

เพื่อนๆอยากอ่านต่อ ไปเรื่อยๆหรือต้องการอ่านเรื่องอื่นที่เปลี่ยนแนว

อยากให้อ่านเรื่องนี้ไปเรื่อยๆ
390 (75.1%)
เบื่อ อยากอ่านเรื่องอื่นแล้ว
1 (0.2%)
ก็อ่านก็ได้ และเขียนเรื่องอื่นๆออกมาด้วย
16 (3.1%)
เบื่อ คุณอย่าเขียนเลย หยุดเหอะ ผมไม่อยากเห็น!
0 (0%)
กำลังใจให้นะ แล้วแต่คนเขียนต้องการเลย
112 (21.6%)

จำนวนสมาชิกโหวดทั้งหมด: 519

ปิดโหวตแล้ว: กันยายน 28, 2017, 11:45:01 ก่อนเที่ยง

animaru17

dujimak

itschelsea11

๋GEORGE

เขียนได้ลุ้นเลยครับ โดนเด็กรุมซะแล้ว

happyman2554

ยอดจริงๆ เป็นผู้ชายที่โชคดีที่สุด

qwerty9999

อย่าเพิ่งหยุดเขียนนะครับ
เรื่องเรื่องสนุกน่าติดตามมากครับ

yasa_ud

โถหนูฟางสงสับจะรักเพื่อนมาก ลากมาให้ผัวตัวเองจัดอีกคน

star_war

อย่างมันส์เลยครับ คุ้มค่าที่รอคอย
มีรูปห้องเชือดด้วยเอ้า..อิอิ

naluk888

อยากกินของอร่อยต้องใจเย็นๆ ขุดบ่อล่อปลา เอหรือล่อหอยดี

gritkin

มีเหยื่ออีกสองรายเลยนะ อย่าปล่อยให้รอด ต้องเผน็จศึก 55555

wapwap

สนุกมากเลยครับ 2 สาวจะรอดมั้ยหนอออ...

tum-na

เดินเรื่องได้เยี่ยมเลยครับผมยังคิดอยู่เลยว่าจะหาวิธีเดินเรื่องยังไงให้ได้ฟันสาวทุกคนแบบนิ่มนวลชวนฝัน สุดยอดเลยครับ

prota

Narakja Naka

midnightblusie

รีบๆมาต่อนะครับ เพราะมันเสียวมากครับ
ขอบคุณครับ