ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เรื่องสั้นวันหยุดพักผ่อนกับพ่อ วันที่3

เริ่มโดย joker socool, ตุลาคม 28, 2017, 06:09:12 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

middle2015

แต่งได้ดี สนุก ถูกใจครับ เนี้อเรื่องจะเป็นไงต่อตามลุ้นอยู่ครับ ยังไม่กล้าสรุปกลัวมีพลิก

Lue Ming Bowtao-Doikatpee

atomicbear

วางยาเมียตัวเองได้ลงคอ พอตื่นมาคงจะมีเหตุการ์พลิกผันมากมาย ไม่เป็นไปตามที่คาด

yoyoman

เห็นตอนนี้แล้วสงสารพระเอกเราเลยครับ น้องมายคงกู่ไม่กลับแล้วแหละ ได้แต่อ่านไปเสียวไป

huangdi

พ่อลููกมัวแต่ผูกพัน แม่เลยสงสัยจะไปโดนอะไรเนี่ย

andygologoso

jennybang

Mix_Xer

อ้าาา สุดท้ายมายก็หลงพ่อหัวปักหัวปำ ต่อไปก็มาลุ้นคุณแม่ยังสาวบ้างว่าจะเจอกับอะไร

J keeper

แค่นี้ก็แข็งแล้ว  ว่าแต่มีตอนอื่นด้วยมั้ย  นี่มาถึงก็เจอวันที่สามเลย  แต่เล่นเอาเน็ตไอดอลในดวงใจมาเขียนเป็นเรื่องอย่างนี้มันชวนให้อารมณ์ขึ้นจริงๆ  พ่อก็ดูจะไม่ยอมหมดแรงง่ายๆทั้งกอดรัดฟัดเหวี่ยงลูกขนาดนี้แถมหวังจะให้ท้องอีก  ดูแล้วต่างคนต่างมีแผนต่างต้องการจะให้ได้อย่างที่ตัวเองหวังทั้งนั้น  อ่านไปแล้วคิดเลยนะ  คนปกติมันคิดกันมากขนาดนี้เลยหรือว่าเราคิดน้อยไปหว่า  แต่สมจริงดีครับ  อ่านแล้วเสียวตาม  เสียวแล้วเสียวอีกเลย55555

bondinlove

มายด์ติดใจไม่ยอมห่างพ่อเลยคราวนี้แม่จะสงสัยไหมนะ

suwat senkha

Kitty Hotmail

สุดท้ายมายด์ท้องกับพ่อจนได้แถมหลงควยพ่ออีก