ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เรื่องสั้นวันหยุดพักผ่อนกับพ่อ วันที่3

เริ่มโดย joker socool, ตุลาคม 28, 2017, 06:09:12 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

hanabombam

มายด์ได้พ่อเป็นผัว ส่วนแม่ก็กำลังจะได้ผัวใหม่ วินๆ กันทุกฝ่าย

swss2511

สองพ่อลูกได้สมใจมีลูกแน่เมื่อเสพสุขกันจนแทบไม่ได้พัก คู่ปรับเนนี่น่ากลัวจริงๆ

jjgreat

johnyred59

อยากมีลูกสาวแบบน้องมายด์จัง เอาอกเอาใจพ่อเก่งมาก ช่วยเบาแรงแม่ได้เยอะ

ทราย ไม่เปลี่ยนแปลง

คิดแทนเนแล้วเจ็บปวด เสียน้องมายด์สุดที่รักไปแล้ว

sarojs2514

::Glad::อยากมีลูกสาวแบบน้องมายด์จัง เอาอกเอาใจพ่อเก่งมาก ช่วยเบาแรงแม่ได้เยอะ ขอบคุณที่นำผลงานมาให้ได้อ่านกันคับ

mongk

น่าจะเป็นวันหยุดที่ไม่ได้พักผ่อนมากกว่านะครับ

place

กลายเป็นอีกเรื่องในดวงใจไปแล้ว เขียนลำดับเรื่องราวได้ดีมาก ตัวละครพัฒนาไปในเรื่องได้อย่างลงตัว อ่านแล้วลงตัวมาก ขอบคุณมากครับ

alteisen

เป็น side story ที่เด็ดไม่แพ้เนื้อเรื่องหลักเลยครับ บรรยายความรักที่ค่อยๆเกิดกับมายด์กับพ่อได้ลึกซึ้ง สุดยอดครับ

tripplet

ขอบคุณนะคับที่มาต่อเรื่องนี้ให้.  กำลังมองหาจุดเชื่อมโยงกับเรื่องอักขระ. ตอนนี้ ชล โผล่มาละ. แลดู ความสามารถจะนำ ไปไกลละ

moonoycub

โดนพ่อจัดหนักอีกอีหนูเอ้ย สนุกครับ ติดตามกันรัวๆเลย

unjimark47

แนวแบบนี้หาคนแต่งเรื่องยาวแบบนี้ยาก ขอบคุณมากๆ ครับ  ::Glad::

x-gen

อ่าน side story แล้วรู้สึกเชียร์มายกับพ่อ มากกว่าพระเอกอีกครับ อยากให้มีตอนที่ 4 แล้วก็จะได้อ่านของแม่น้องมายด์ไหมครับ

premz

หายไปนานเหมือนกัน ลืมเนื้อเรื่องเลย ต้องกลับไปอ่านอีกรอบแล้ว

nattapon khumprasit

อยากให้มายได้กับพ่ออย่างเดียว นายเนไรนั้นอย่ามาเลย