ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เรื่องสั้นวันหยุดพักผ่อนกับพ่อ วันที่3

เริ่มโดย joker socool, ตุลาคม 28, 2017, 06:09:12 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

wingodin

nbsrk

ลุ้นครับ ลุ้นศึกระหหว่างคุณแม่กับคุณลูก เพื่อลดความเครียดให้คุณแม่

kritsana1244

อ่านไปก็ฟินไป เชิงอิจฉาพ่อน้องมายด์อย่างแรง 555  ::Thankyou::

kittaphot007

::HeyHey::แล้วก็มาสักที่สมการรอคอยเป็นอย่างมากชอบแนวนี้มากๆแตงได้สุดยอดเสมอ

nawin1357

amtorff73

น้องมายด์หลงดุ้นเอ็นพ่อเข้าซะแล้วซิครับเนี่ย
ส่วนนายชลนี่ก็หนีความผิดมาหลบกับจารย์ชินอีก กลายเป็นเลวกำลังสองเลยนะเนี่ยครับ

murasameliger

แล้วคุณแม่จะไปหลงรักใครครับเนี้ยะ ดูแล้วน่าจะไม่ใช่เรื่องที่ดีเท่าไหร่ ใจผมชอบแบบ happy ทุกฝ่ายนะครับ ประมาณสามคนผัวเมียอะไรทำนองนี้นะ  ::Hmmm:: ::Hmmm::

Nice Clover

เพิ่งรู้ว่าเป็นside story
แล้วก็นึกว่าจะแนวคุณพ่อคุณลูกทั่วๆไป
พลอตน่าติดตามมากเลยค่า

tomcrus

ขอบคุณครับยังไม่ได้อา่นเลย

•====================================•
13/11/2560

รีพลายผิดเงื่อนไขการพิมพ์ตอบห้อง ผู้ประพันธ์บอร์ด
แบน 6 เดือน { 13/11/2560 ~ 13/5/2561 }

•===============================================•
https://xonly8.com/index.php?topic=186438.msg664109#msg664109

yukleg

สัญชาตญาณของคนเป็นเมียเป็นแม่นั้นไวมาก พ่อลูกจะปิดไว้ได้นานแค่ไหนหนอ...แต่อย่าเพิ่งรู้เร็วนักนะครับ ขอเสียวนานๆหน่อย

starking1

skyrider88

ท้องแล้ว ทีนี้พ่อกับน้องมายด์จะทำยังไงต่อ ยังจะคุณแม่อีก จะเป็นยังไงต่อนะ

domozaza011

ขอบคุณครับ ถึงจะรู้สึกปวดตับแต่ก็จะติดตามอ่านต่อไปครับ

Ram PakVan Rachawong

แล้วแบบนี้เนคงต้องเสียมายไปอล้ว หรือว่าเรื่องหลักจะหักมุมให้มายเป็นตัวร้ายแล้วเหนิงเป็นนางเอก

freeland_2531

อ่า... เรื่องนี้กับเรื่องโน้นผูกกันแต่จะไปแนวเดียวกันไหมเนี่ย.... 
ถ้าแนวเดียวกันก็น่าสงสารนายเนมากอ่ะ