ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เรื่องสั้นวันหยุดพักผ่อนกับพ่อ วันที่3

เริ่มโดย joker socool, ตุลาคม 28, 2017, 06:09:12 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Nithiwit Sakfan

สงสารนายเน แต่ก็แอบอิจฉามานพ
แต่ว่าน้องมายสิจะท้องใหมน้าาา
ติดตามๆๆ

Panya Sripaks

biggiggog

ตกลงน้องมายด์ท้องแล้วใช่มั๊ย
แล้วไอ้นายชลจะเอาแม่น้องมายด์
หรือเราเข้าใจผิดว่ะเนี่ย
ต้องตามให้รู้ ::Hmmm::
ขอบคุณมากๆครับ

earthyz1111

แสดงว่าต้องมีแผนอะไรแน่ๆ ไม่น่าจะมีแค่นี้

v340

ขอบคุณครับ ได้กันครบทั้งครอบครัวเลยครับแบบนี้ ::HeyHey::

tcm12599

ท้องกับพ่อตัวเอง แม่ยังไม่ทันรู้ก็ป่วยซะแล้ว บ้านนีจะเป็นไงต่อไปนะ

elviswhat

Nikubou

ยังไม่รู้อะไรมากนักแต่ขอตอบก่อน(ตามคำแนะนำ) เพราะแน่ใจว่าสนุกสมชื่อเรื่องแน่

windranger1

เนื้อเรื่องน่าอ่านและหน้าติดตามมากครับ แต่ละตอนมมีความสนุกเพิ่มมากขึ้นเรื่อยไม่เฮ้อ อยากอ่านตอนต่อไปแล้ว

v340

ขอบคุณครับ น้องมายชักจะติดใจแล้วครับคุณพ่อ ::HeyHey::

tetete

ดูคุณพ่อจะฟิตและแข็งแรงมากไปนะครับ เอาได้เยอะขนาดนั้นคนอ่านอิจฉา

xonly-1786

ขอบคุณครับ อยากมีลูกสาวน่ารักแบบนี้บ้างจังเลย คุณพ่อสุดยอดมากครับ

immortalrune

mspeed

ตอนนี้ดูซับซ้อน และมีแผนการณ์วางไว้ จะเป็นยังไงต่อไปน้า

toremo23

ขอบคุณครับ เอาแล้วไง ลูกสาวหลง.....
พ่อตัวเองซะแล้ว คุณพ่อเหนื่อยแน่ๆ
::HeyHey::