ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ฮาเร็มบอย เรื่องลับกับความรักของพวกผม(โจ้) ตอนที่6 จบ

เริ่มโดย joker socool, ตุลาคม 28, 2017, 10:06:08 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

amtorff73

นายโจ้จัดให้พี่ปูซะขนาดนี้ พี่ปูจะได้ท้องอีกรอบมั้ยครับเนี่ย

nawin1357

จริงๆฮาเร็มต้องใหญ่กว่านี้น่ะครับและก็น่าเสียดายจบซะแล้ว

exelier

ตอนอ่านที่เพื่อนพระเอกเอาเนยนี่อ่านไม่ลงเลย แต่ตอนนี้กลับมาอ่านละสนุกดีครับ อยากให้พระเอกได้ลูกสาวร้านขายข้าวอีกคน จะได้เต็มฮาเร็มไป

procha

นายโจ้ นายได้เมียดีแย้วนะ  ::Pull::  แต่นะ บ้างครั้งอารมณ์มันก้อพาไปบ้างแระ  ::HoHo::

hungwuvan

arkira

ยังไม้ได้ล้างแค้นไอ้เชนเลยอ่า
ขอบคุณครับไรต์เป็นกำลังใจและติดตามผลงานอยู่เสมอนะครับ

windranger1

ยังไม่อยากให้จบเลย เรื่องนี้แต่งได้น่าสนใจมากครับ เป็นบทประพันธ์ที่ดีเรื่องนึงเลยคับ

mamama

ขอบคุณครับ

•====================================•
15/11/2560

รีพลายผิดเงื่อนไขการพิมพ์ตอบห้อง ผู้ประพันธ์บอร์ด
แบน 6 เดือน { 15/11/2560 ~ 15/5/2561 }

•===============================================•

jamemy007

Wanchai C

domozaza011

จบไปอีกเรื่องแล้ว ออกแนวปวดตับเล็กน้อยแต่ก็งานดี รอติดตามเรื่องต่อไปนะครับ เอาจริงๆก็เรื่องเดิมด้วยนั่นแหละ