ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ฮาเร็มบอย เรื่องลับกับความรักของพวกผม(โจ้) ตอนที่6 จบ

เริ่มโดย joker socool, ตุลาคม 28, 2017, 10:06:08 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

hanabombam

เจ้ปูติดใจใหญ่ยาวลีลาดี แต่ขอเล่นตัวนิดนึง แล้วก็โดนอีกจนได้  ::HoHo::

อิทธิพล ทบชา

wawer nakorn

gnun2518

สุดยอดของการแต่งเลยครับเรื่องนี้โดนใจมากๆ  ขอให้ออกงานดีๆๆอย่างนี้อีกนะครับจะคอยติดตามครับ

mrgreen

หายไปนานแต่พอกลับมาได้อ่าอีกก้อทำให้คิดถึงเสียดายจบสะหละขอบคุณมากๆค้าบ

wattana2015

สนุกเหมือนเดิมนะครับ พี่จ๋าหายไปจากวงโคจรเลยนะครับเงียบหายไปเลย  ::Grimace::

pinmonkey

ถ่ายไปถ่ายมา ความร้อนแรงก็เริ่มขึ้น ขอบคุณมากครับ

2000HP

ka55anova

ปูจะนึกได้มั้ยนะว่าลีลาแบบนี้เคยเจอมาก่อน ตามลุ้นครับ ขอบคุณมากครับ

savana911

จำเนื้อเรื่องแทบไม่ได้เลยครับ ไม่ได้อ่านนานมากแล้ว มีเสียวปนดราม่าเล็กน้อยได้อารมณ์ดีม่กครับ

ultrasonic

เสียดายเนยไม่น่าเลย...  ::Touchy::
แต่สาวคนอื่น ก็น่ารักแบบว่า ชักเลือกไม่ถูกล่ะ  ::Glad::

andygologoso

manxxx

รอติดตามตอนสุดท้ายอยู่ครับ ว่าสุดท้ายโจ้กับเนยจะเป็นยังไง