ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ฮาเร็มบอย เรื่องลับกับความรักของพวกผม(โจ้) ตอนที่6 จบ

เริ่มโดย joker socool, ตุลาคม 28, 2017, 10:06:08 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

sawatcat

7946410

ความรักและเรื่องบนเตียงระหว่างโจ้และเนยไม่ลงตัว  แต่โจ้กลับชอบพี่ปูหลังจากที่ได้ถ่ายหนังมีฉากเลิฟ ทำให้โจ้อยากมีอะไรกับพีปู

ผู้เฒ่าเซราะกราว

จบตอนแล้วเหรอ แล้วความรู้สึกของโจ้ที่มีต่อเนย จะกลับมาเหมือนเดิมไหมเนยจะไปหาเชนอีกไหม ปูจะมีอะไรกับโจ้อีกไหม ?????

elviswhat

ก็เหมือนที่โจ้บอก วัวเคยค้าม้าเคยขี่ ของมันเคย ๆ อาจจะมีไปลองกันบ้าง

betty2556

ads_s7

aom43104

acdzee

longman_44

นายโจ้เหลี่ยมจัดน่ะ...ล่อให้อยากแล้วจัดเต็ม ในรถซะด้วย ของชอบเลย

biggiggog

อ่านไป เสียวไป เจ็บแปลบๆไป
ตกลงอยู่ในอารมย์ไหนกันแน่วะเรา
::Sweat::
ขอบคุณมากๆครับ

sparrow_ap

นายโจ้จะแถมลูกให้พี่ปูอีกคนรึป่าวนะ
แต่ว่านายโจ้คงงานหนักแน่ๆ ถึงจะไม่ขัดเมียก็มีสาวอีกตั้งสามคน
สับรางไม่ไหวหล่ะม้าง....

thailove

ขอบคุณครับ

...............................................................................................
  30/10/2560   

รีพลายผิดเงื่อนไขการพิมพ์ตอบห้อง ผู้ประพันธ์บอร์ด
แบน 6 เดือน ( 30/10/2560 - 30/6/2561 )

..............................................................
https://xonly8.com/index.php?topic=162418.msg640744#msg640744