ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ฮาเร็มบอย เรื่องลับกับความรักของพวกผม(โจ้) ตอนที่6 จบ

เริ่มโดย joker socool, ตุลาคม 28, 2017, 10:06:08 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

tetete

miloauto

จบแบบเศร้าจัง สรุปโจ้กับเนยกลับมารักกันไหม หรือเนยเปลี่ยนไป มีภาคต่อไหมครับ

teenee4you

สนุกตั้งแต่ตอนเเรก ไม่น่ารีบจบภาคเลย มีภาคต่ออีกไหมครับ จะรอ

sthanya

xonly xonly

kpkp

I love Xonly

tontantc13

eak966

zonique

ยอดเยี่ยมเสมอเลยครับผลงานคุณ joker รอบนี้ก็เสียวกันไป ขอบคุณครับ

Rutt Non

segasa

เก็บรุ่นพี่ครบเเล้วนะครับ จบไปอีกเรื่อง ขอบคุณไรต์มากๆนะ ::YehYeh::

เห บอกว่าจบตอนของโจ้ อิอิอิ ซี่รี่ย์นี้มาต่อ ดีจัง

classic007

kadoom

เป็นอีกเรื่องที่สนุกมากเลยครับ จริงๆแล้วโจ้ก็เป็นตัวละครที่ผมคิดว่าน่าสนใจมากครับ มีทั้งช่วงที่ทำผิดต่อคนอื่นและโดนเองด้วย สนุกมากครับจะติดตามผลงานอื่นๆต่อไปครับ

upperbound

อ่านวนไปหลายเรื่องเลย สลับไปสลับมา ขอบคุณครับที่แต่งเรื่องสนุกๆมาให้อ่าน จะรอ อักขระ ตอน 10 นะครับ

gfthebc

เพื่อน​ต้อง​แอบ​มา​แทง​ข้าง​หลัง​อีก​แน่​ๆ​เลย​ครับ​  มี​เพื่อน​ยังงี้​เป็น​ผม​จัด​การ​ขั้น​เด็ดขาด​ไป​เลย​ เอา​ให้​ไม่​อยาก​อยู่​เป็น​คน​อีก​เลย