ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ฮาเร็มบอย เรื่องลับกับความรักของพวกผม(โจ้) ตอนที่6 จบ

เริ่มโดย joker socool, ตุลาคม 28, 2017, 10:06:08 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

warin89

Nithiwit Sakfan

จบแล้วหรอออ
จะมีภาคต่อรึปล่าวน้าาาา
ขอบคุณผลงานดีๆครับ

ananda

mongk

วัวเคยขา ม้าเคยขี่ พยศได้ไม่นานหรอก เดี๋ยวก็ได้ขี่อีก

ว่าแต่น้องเนย ยังโหยหาข้าวหลามกระบอกใหญ่อยู่อีกรึเปล่า?

lnwsa

kidxero

อ่าาจาก pdf ไปรอบนึง เนื้อหาเปลี่ยนไปพอสมควร แต่แบบรี้ก็สนุกดีครับ รอเรื่องของเชนอยู่ครับอยากรู้ว่าจะเป็นไงต่อ

กำพล

surway2532

ตอนของโจ้ก้อจบแระ ผมยังรออ่านตอนของเชนอยุ่นะคับ อยากรุ้ตอบจบเชนจะได้รับกรรมแบบเดียวกับที่ทำไว้กับโจ้ป่าว

jop jop

เรื่องนี้ให้ 5 ดาวเลยครับ เสียดายที่รีบจบ น่าจะตอนได้อีกหลายตอน

Panya Sripaks

เข้าใจหาสถานการ์ณนะพี่เราจัดเต็มที่หวังผลเลยนะ  ขอบคุณครับ

Phisuiti Suwacheecharan

winnythepooh

จบตอนของโจ้แล้ว ต่อไปจะเป็นเรื่องของใคร แล้วโจ้ยังรักเนยหรือเปล่า

testman

ตอนจบมาแล้ว สงสารเนยนะครับ ที่พอพลาดทีโดนเมินเลย

นายโจ้เองก็ใช่ย่อยแท้ ๆ ฟาดเรียบกระทั่งพี่สาว หนักนิดเบาหน่อยน่าจะทำใจลืม ๆ กันไปแท้ ๆ

korn2532

ไม่อยากให้จบเลยสงสารนายโจ้จังที่เมียนอกใจเสียใจน่าดู

อีกา

เมียโดนเพื่อนเย่อ ก็เลยไปเย่อเพื่อนเมียแทน มีอย่างนี้ด้วยเหรอ