ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ฮาเร็มบอย เรื่องลับกับความรักของพวกผม(โจ้) ตอนที่6 จบ

เริ่มโดย joker socool, ตุลาคม 28, 2017, 10:06:08 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

akennya

ถ้าจะมีอะไรกับปูต่อหลังถ่ายเสร็จ ก๋ไม่น่าแปลกใจ

cd13579

ใครหื้อใครซ่า ข้าแบนเรียบ

xfever2559

ขอรับตอนจบไปอ่านนะครับ

...............................................................................................
  29/10/2560   

รีพลายผิดเงื่อนไขการพิมพ์ตอบห้อง ผู้ประพันธ์บอร์ด
แบน 6 เดือน ( 29/10/2560 - 29/6/2561 )

..............................................................

nooy01

สงสัยพี่ปูจะติดใจโจ้ เลยจัดในรถซะเลย แต่ดูแล้วไม่น่าจะใช่ครั้งสุดท้ายแน่นอน

kamic

ปวดตับนิดๆแฮะ เพื่อนทำเมียท้องนอกจากไม่โกรธยังให้อภัย จะใจกว้างไปไหนน่ะ หนืแจะแอบตีท้ายครัวเพื่อนเอาคืนหว่า ติดตามๆ ตอนใหม่มาไวๆน่ะครับรออ่านอยู่

plzalone1

อยากเป็นโจ้จริงๆเลยมีเมียและเพื่อนๆเมียสวยได้ฟันทั้งกลุ่ม

mika2009

tripplet

เห็นขึ้นว่าตอนจบ ใจหายนิดๆคับ. ชอบเรื่องนี้มาก

ส่วนตัวเห็นว่าโจ้ ยังรักเนยไม่มากพอ ปล่อยให้เพื่อนขืนใจเนย ยังมีมาบ่นอีก

gobori21

สงสารนายโจ้เรื่องน้องเนยท้องกะเพื่อนตัวเอง แต่นายโจ้ก็ไม่เบาเรื่องพี่ปูเหมือนกัน

จบซะแล้วเรื่องนี้ รอเรื่องต่อไปนะครับ

lolGoodดีย์

สรุปโจ้จัดสาวหมดทั้งเรื่องเลยนี่หว่า  แต่มถึงตอนจบซะที ขอบคุณมากครับ

olemantu

ถึงจะอย่างไร ก็ถือได้ว่าาเป็นโชคดีของนายโจ้ ละกัน..จบซะ..ละ

airfoxus

ฉากตอนถ่ายหนังใด้อารมณืมากเลย อิจฉานายโจ้จริงๆกวาดสาวๆในกลุ่มใด้หมดทุกคนเลยเป้าต่อไปคือน้องมายด์ลูกสาวป้าแหม่มนะครับ

80241624

fantastica