ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ฮาเร็มบอย เรื่องลับกับความรักของพวกผม(โจ้) ตอนที่6 จบ

เริ่มโดย joker socool, ตุลาคม 28, 2017, 10:06:08 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

peddo

โจ้นี่หื่นได้ตลอดเลยนะครับ หดกับเมียคนเดียว  สงสารเนยนะครับ ถูกขืนใจแต่ผัวก็เบื่อ ยังมีหนุ่มๆสนใจอีกเยอะครับ อย่าดุมากละกัน เดี๋ยวจะกลายเป็นแม่ ไม่ใช่เมีย อิอิ

ballzae

เสียดายเนย ถ้าไม่โดนเพื่อนโจ้ไป เรื่องจะแฮปปี้สุดๆเลย

darksoul

จบแบบขมขื่นไปหน่อยแฮะ
แต่ชอบมากครับ ติดตามเรื่องนี้มาตลอด
แต่ไม่อยากให้จบเลย

minky way

อ่านแล้วแปลกๆ ตกลงหนุ่มโจ้รักเมียหรือเพื่อนมากกว่ากันแน่ ส่วนเพื่อนเมียผมว่าเป็นอาหารว่างนะ

naitoom

ตอนแรกๆก็ดราม่าอยู่ แต่มาตอนจบ เล่นถามปูตรงๆแบบนี้แล้วปูก็ตอบสนองจนรู้สึกว่าไม่น่าจะดราม่าเลย

eka1325

โจ้แผนการร้ายมากหลอกจัดการพี่ปูเรียบร้อยเลย เจอของดีสงสัยงานนี้ปูได้ลูกอีกแน่ ขอบคุณครับ

ryg123456

Asura4237

ในที่สุดก็มาต่อเรื่องของโจ้แล้ว ยิ่งตอนจบด้วย จัดเต็มแน่นอนงานนี้

rabbitbadboy

ponggunyuki2527

hunterkung

จะติดใจ มีให้ต่ออีกไหมหน่อ ใหญ่ขนาดนี้อะ น่าจะมีต่อ

Eldy CR

ถ้าเป็นผมคงจะทำใจลำบากแน่ๆครับ เจ็บใจจี๊ดๆเลยอ่ะ แต่ก็ไม่แน่ถ้าเรารักเขามากจริงๆจนให้อภัยได้ทุกอย่าง

XYZ

immortalrune

ใครจะไปรับได้ โดนสวมเขาละยังหลอกโจ้เย็ด เพื่อตีเนียนว่าเป็นลูกโจ้ หึยยยย

sniperteam

นายแน่มากเอาเมียเขาต่อหน้าผัวสุดยอดมาก คงตื่นเต้นดีจังทำแบบนี้ ขอบคุณมากครับ