ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ผมเรียนเก่งครับ ตอนหก (แนวสลับร่าง)

เริ่มโดย Farewell, ตุลาคม 29, 2017, 02:19:58 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

หากเหมยโดนชายอื่นจัดหนัก คุณจะยอมหรือไม่?

ยอม
60 (45.5%)
ไม่ยอม
72 (54.5%)

จำนวนสมาชิกโหวดทั้งหมด: 132

ปิดโหวตแล้ว: พฤศจิกายน 02, 2017, 02:21:36 ก่อนเที่ยง

vertjaune

แบงค์กับรัน น่าจะต้องไปหาพ่อด้วยกัน แต่ก่อนหน้านั้นแบงค์กับสาอาจเปิดศึกกันสักยกสองยกก่อนละมั้ง ตอนนี้แอบแตะกันไปก็แตะกันมา

Hara Juku

ngvgas

aspongx

เหมยเสร็จตาเฒ่าเร็วไปหน่อย ไม่มีเกรินที่มาที่ไปเลย น่าจะค่อยๆ บิ้วอารมณ์ เหมือนตัวอื่น

Noir Me

barney

เก็บไว้ใช้นานๆ อย่าเพิ่งคืนคุณพ่อนะครับ

shimaro

Snooker Pechyen

แบงค์กับรันจะทำไงน้องเหมยจะเป็นไงบ้างนะ

sara01

เป็นผมคงไม่ยอมให้เหมยโดนคนอื่นจัดหนัก แต่จัดเองดีกว่า

Maww0139

Madara Sudo

zaza659

อยากรู้ละว่าเหมยจะรอดไหม หรือจะโดนต่อ 

amorn niemgerd

อมร

opplyim

แบงค์แกก็ไม่รู้เรื่องแฟนแกเลยรึไงเนี่ยยย ::Fighto::