ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

อักขระวิเศษ บทที่10

เริ่มโดย joker socool, พฤศจิกายน 06, 2017, 12:18:54 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

pfrankz

สงสารเหนิง แต่ก็ดีสำหรับเก่ง ไม่งั้นโดนทั้งคีปเปร์รีดเดอร์มาตามล่่จะลำบากแย่

chaipron namtapee

ขอบคุณมากครับผมอ่านในช่วงแรกรู้สึกงงมากว่าทำไมเนื้อความมันขาดๆ หายๆ ไปแต่มันสนุกมากครับ อยากได้ตอนต่อไปเร็วๆ 

ทราย ไม่เปลี่ยนแปลง

จะได้อักษร C กับ D หรือได้อักษรพ ก่อนเนี่ย แต่น้องมายด์เสร็จพ่อนะซิ เศร้าเลย

shevchenko55

เนื้อหามาจัดเต็มเลย มาแต่ละทีไม่ผิดหวังจิงๆ
ขอบคุณมากๆครับ

chairat04

จำไม่ค่อยได้แล้วว่าใครเป็นใครต้องกลับไปอ่านเรื่องเดิม สนุกครับแต่ลำบากพระเอกเราจัง

shadow5

เกือบแล้วสาวแพรของผม รอชมอยุ่นะครับ

ขอบคุณมากครับ

donki

::Confident:: ได้อ่านแล้วปลื้มปริ่มในใจ ขอบคุณมากนะครับ

peteblack

พึ่งเคยอ่านตอนนี้ตอนแรก สนุกมากครับ ต้องย้อนกลับไปอ่านตั้งแต่ต้นแล้วสิ

tetete

เหนิงเค้าทิ้งเราไปก็ปล่อยเค้าไปเถอะครับ สาวๆที่รักยังเหลืออีกเพียบ

araiwaaa

เด็ดมาครับตอนนี้ ตอนแรกนึกว่าจะเล่นฝรั่งแล้วปล่อยแพร ที่ไหนได้ ร้ายจริงๆ

rouydee17 .

::Fighto::  สาวเยอะขึ้น   พระเอกน้ำจะพอแจกมั้ยเนี่ย เหอๆๆ ลุ้นได้ทุกตอนเลยเชียว ขอบคุณผลงานดีๆครับ

gongsaad

เก็บพลังก่อนครับ เหนิงเดี๋ยวค่อยตามง้ออีกที พลังหมดอดเหนิงอยู่ดีครับ
ขอบคุณครับ

shinsomin09

ขอบคุณครับ คิดถึงกะลังอยากอ่านเลยช่วงนี้เงียบเหงาจังแฮะ

สายลุย

เรื่องนี้ต้องตั้งใจอ่านหน่อยตัวละครเยอะมาก มีทั้งฝรั่ง ไทย  เด๋วไม่นานอาจจะมี จีน มั้งก็ได้ใครจะไปรู้ 

wingodin

เสียดายหมอไนท์ครับ ไรท์ไม่น่าปล่อยให้หลุดรอดไปเลย