ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

อักขระวิเศษ บทที่10

เริ่มโดย joker socool, พฤศจิกายน 06, 2017, 12:18:54 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Thitima OU

ถ้าอยากจะเก็บอักษรคนต้องปล่อยเหนิงไป

Drug Two

ขอบคุณครับท่าน
แบบนี้จะจัดให้หมดทุกคนเลยใช่ไหม
ผมรอ บทคุณครู ด้วยน่ะ

wapwap

ขอบคุณครับ สนุกมากเลย
ขอตัวละครสาวญี่ปุ่นหรือเกาหลีบ้างนะครับ ::Thankyou::

aom43104

::Glad::ผมว่าพระเอกน่าจะหาวิธีขโมยตัวตนแบบอื่นเพราะถ้าขโมยคนอื่นมาคนใจอ่อนแบบพระเอกคงไม่ยอม

nananews

ใจจริงก็อยากจิ้มน้องเค้าสินะ

winds

พอได้แกงเกอร์มาคุมร่างนี่ เหมือนด้านมืดของพระเอกเราก็โผล่ออกมาทีละนิดนะครับ
ดีเลย จะได้เก็บอักษรให้ครบ

sarozzero

รักมากก็แค้นมาก โอกาสง้อหนิงสำเร็จยากแน่ๆ
น่าจะให้พระเอกบอกความจริงเรื่องตัวอักษรไปเลย
เหมือนที่บอกแพร บางทีหนิงอาจทำใจยอมรับได้

Chanawin Tosingchai

alexis sank

อดใจรอจนครบเดอะแก๊งไม่ไหวแล้วครับ

negazero

กำลังรออยู่เลยครับ ตอนนี้ยังเดาไม่ถูกว่าจะขโมยตัวตนคนไหน รอฉากเสียวจากคนอื่นๆ อยู่นะ

nsrichantamit

ค้างเลย ทำไมไม่จัดการน้องแพรหล่ะครับ กำลังเมา ๆ เลย

zebrazaa

ติดตามอยู่นะครับ  ว่าเมื่อไหร่พระเอกเราจะได้ตัวตนคืน

strikef.

ขอบคุณครับ รักทุกคนก็ไม่ได้หรอ รักทุกคนด้วยใจบริสุทธิ์ แบบรักเหนิง มายด์ ครูแต้ว ขิม อเล็กซ์ กอล์ฟ แล้วคนอื่นๆ รักทุกคนเหมือนๆ กันไม่ได้หรอ

pain12

ตัวละครเยอะขึ้น สเกลใหญ่ขึ้น สาวๆก็จะมากขึ้น !

vpmman

กลับมาแล้ววว เกือบลืมอะ จัดเพื่อนเหนิงให้ครบเลย